1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

phá đóng băng DeepFree mọi phiên bản!

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi vandieutot, 2 Tháng năm 2012.

1. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    vài dòng tâm sự
    chuyện là thế này có 1 hôm mình lên thư viện của trường mình phòng máy tính để nghịch máy mà trên đó nó cài đóng băng nên mình không thể làm gì được
    mình tức lắm loay hoay 1 chút thế là đã có cách phá phần mềm DeepFree mặc dù nó đã đặt mật khẩu
    nhìn các chương trình nó cài trong máy mình nhìn mà thấy ghét cuối cùng mình đã xóa hết không 1 dấu vết và mình đang định ghost lại máy hộ nó luôn đó chứ nhưng mình sợ bị nhà trường kỷ luật nên mình chỉ xóa hết các soft của nó thôi và mình cài chomer mới nhất và cái avast thôi với IDm nữa hyhy rồi mình lại đóng băng lại và đặt mật khẩu là tên của mình hyhy
    và đây mình sẽ chia sẻ cho anh em bí quyết này
    Cách thực hiện rất đơn giản, trước tiên bạn tải UnDeep Freeze Ver 6.X

pass giải nén là phienbanmoi.com
    1. chạy chương trình và nhấn nút Login với user và pass cho sẵn.
    2. Nhấn Crack để bắt đầu công việc.
    3. Tiếp tục nhấn Crack để kết thúc quá trình, sau đó bấm vào dấu X để thoát.
    4. Nhấn tổ hợp phím Ctrl + Shift + Alt+ F6 để mở Deepfreeze cứ để pass trống thế và nhấn Enter. Thế là mật khẩu của của deepfreeze tạm thời không còn hiệu lực nữa.
    5. Nếu muốn disable cái con gấu này thì bạn chọn Boot Thawed – > OK và Restart.
    6. Khi khởi động lại vào windows thì hình con gấu ( biểu tượng Deepfreeze 6 ) bị đánh dấu x. Thế là bạn có thể chạy gỡ bỏ nó bằng cách chạy file setup mà bạn đã cài đặt, sau đó chọn Unistall. Đợi ít giây máy tính sẽ tự khởi động lại. Thế là xong.

thiemksb and TKTuan like this.