1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Phần Mềm Foobar2000 + Skin Tuyệt Đẹp DarkOne (v4)

Thảo luận trong 'Multimedia' bắt đầu bởi tendangky, 5 Tháng tám 2013.

1. tendangky

tendangky Member Chính Thức

63
    27
    18
    Tên thật:
    Thắng
    Foobar2000 mới nhất 1.2.9 và Skin DarkOne v4
    DarkOne v4 được phát triển dựa trên DarkOne3.1, Đã dùng qua khá nhiều skin Foobar khác nhau nhưng DarkOne v4 này là mình ưa thích nhất
    Đây là bản Portable, tải về giải nén rồi tạo lối tắt ra desktop rồi dùng không cần cài đặt.

Link tải bản portable foobar2000v1.2.9_DarkOne-V4:
    Link tải bản Standard foobar2000v1.2.9_DarkOne-V4:

Cập nhật Foobar2000 bản Portable
    foobar2000v1.3.2_skins Zetromix by Raf 1.4 Full
    Có nhiều lựa chọn hiển thị ,kiểu dọc và meu bên phải hoặc trái , kiểu ngang với menu trên hoặc dưới , có thể chọn hình nền là hình ca sĩ hay Wallpaper hay Gradient trong panel apearance Có thể thêm đến 30 hình (đặt tên từ1 đến 30 trong thư mục :\foobar2000\skins\ZetroMix\backgrounds\gradients\m ore để lựa chọn hiển thị tại more gradients
    bạn có thể thay đổi hình nền hiển thị bằng cách đưa các hình ảnh ưa thích của bạn vào folder default theo đường dẫn sau: foobar2000\skins\ZetroMix\backgrounds\wallpapers\d efaultvà nhớ đặt tên là các số Từ 01 ...đến 20 để thay các hình có sẳn trong đó.
    Vào Menu > file > preferences > Media Library> nhấp Add>chọn thư viện nhạc của bạn> OK, sau đó tại panel lybrary chuột phải click vào preferences> Refresh lybrary

Các bạn cứ vọc thoải mái nếu xảy ra lỗi gì thì : Menu/File/Preferences/Dipslay/Columns UI> nhấp Import mở file Zetromix by Raf _new by vo7210.fcl > OK trở lại ban đầu.

Nhớ Cài đặt các phông chữ ở đây : \foobar2000\skins\ZetroMix\fonts
    Link download foobar2000 v1.3.2_skins Zetromix by Raf 1.4 Full
    foobar2000v1.3.2_skins_foobi_v1.1 by_du22y
    Vào Menu>file>Preferences> Main Window thay đổi giá trị trong Minimum size theo ý bạn hiện tại đang để 900*600
    Nhấn giữ chuột trái tại mép trên để di chuyển hoặc nhấn giữ cuộn chuột bất kỳ chổ nào để di chuyển :
    Vào Menu > file > preferences > Media Library> nhấp Add>chọn thư viện nhạc của bạn> OK, sau đó tại panel lybrary chuột phải click vào preferences> Refresh lybrary

Có thể thay hình nền có sẳn bằng các hình khác được đặt tên bằng số tại thư mục foobar2000\themes\backgrounds

Last edited: 29 Tháng chín 2014
  2. Tupro 990

Tupro 990 Member Mới

1
    0
    1
    phần mềm rất hay. cám ơn bạn hiền.

3. luh3o

luh3o Member Chính Thức

19
    3
    3
  4. hungdia77

hungdia77 Member Mới

1
    0
    1
    Tuyệt vời quá mình cứ loay hoay cài rồi copy mãi mà chẳng đc,khởi động lại máy mà vẫn ko ra hình thù gì rồi thì Thượng Đế cũng thương mà ban cho kẻ tôi tớ ít học nhưng đam mê âm nhạc gặp đc ông anh bà chị Phiên bản mới.com này quả đúng như tên gọi.Một đập ăn quan ngay hiện nguyên hình em foobar diện áo mới V4 nuột nà mịn màng thé.Đẳng cấp hay ko nó ở chỗ này đây,những trang web khác nói chung cho vào sọt rác hết chỉ làm bực mình thêm.....thanh cừu PBM.com nhiều chúc ban quản trị thành công rực rỡ sắp tới có nhiều hợp đồng béo ngậy......

5. DuyNgV

DuyNgV Member Mới

1
    0
    1
    Link tải bản portable foobar2000v1.2.9_DarkOne-V4 không dùng được nữa chủ thớt ơi. có link nào khác không cho em xin với ạ. thanks bác chủ thớt nhiều.