1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Photodex ProShow Producer 5.0.3222 | Final | Full License

Thảo luận trong 'Graphics - Designs' bắt đầu bởi quyttht, 15 Tháng hai 2012.

1. thuong_241286

thuong_241286 Member Tích Cực

420
    146
    43
    Thớt cho mình hỏi cr@ck không cần thay đổi Mã của bạn đó, mình làm như hướng dẫn nhưng không được, thậm chí khởi động lại rồi vẫn là bản trial. Giờ làm sao đây??

2. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    Xem kỹ coi đường dẫn của cr@ck nhé ....;))
    Nếu program có 2 Thư Mục Của Proshow là chọn sai rồi nhé ...

3. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    chà chà, hôm nay mới thấy lại cmt này. Chết thật, bạn bật mí "riêng cho mình" kiểu gì mà ae pbm biết hết rồi mình mới biết thế này có chết k chứ lị. :)) =))
    hơn nhau vài tuổi k là vấn đề, vấn đề là t.y có thật và 2 bạn có cần tình yêu đẹp thật sự hay k thôi. Sống hết mình cho hôm nay, ngày mai thì cứ từ từ chờ nó đến sau, vội gì. :> ;)

4. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    mình giúp quyttht khẳng định 100% là bản cr@ck ở topic này ngon lành cành đào... :> :>. Mình vẫn xài suốt mà. :D
    Chỉ đúng là có vấn đề là ở bước chạy cái cr@ck.exe bạn cần thêm 1 dấu "cách" nữa để đạt đc thành công mà chả cần restart máy làm gì. :P ;))
    Chi tiết có thể tìm đọc ở mấy page trước, phần đốp chát của mình vs quyttht. :)) =))

quyttht thích bài này.
  5. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    [h=1]Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết[/h]rất tiếc là ko có video demo[vì lý do cá nhân] [​IMG]...link down Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết
    chúc các bạn vui... sẽ có nhiều style ấn tượng khác cho các bạn vào dịp típ theo...[​IMG]

aoe1991 thích bài này.
  6. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,551
    2,300
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    nói chung quy là bản nàu rất ngon cr@ck rất rễ ràng không phức tạp stick chưa nhỉ

quyttht thích bài này.
  7. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    mới chạy qua ủng hộ cho c phát bên psvn.net. giờ có danh hiệu bên ý oai quá.... :P ;)). Mà nhất nhì thế nào chả thấy rủ ae đi ăn khao gì cả nhé. :-w :))
    Lớp đh t mới đi chơi xong, đang có đống ảnh, tình hình hè ngâm cứu vọc vạch psp tiếp thôi... cứ găm hàng cái demo của c đấy phát đã, chờ Final thì tét cả thể. =))

quyttht thích bài này.
  8. ruacon

ruacon Member Mới

1
    0
    0
    nan~ wa, mjnh it kien huc v tin hoc lam nen m vo duong lick ò og ma hk pik lam sao dơn file ze, ai do giup mjnh vs, mjnh` tinh cạ cr@ck thoi ma cac. kho~ wa hjx