1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Quyền admin PC và bớt xen tiền trông net :))

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi trongtoanbn, 24 Tháng bảy 2012.

1. trongtoanbn

trongtoanbn Member Tích Cực

102
    11
    18
    hề hề, em trông quán net này mà không vào được thay đổi thời gian ở thanh task ý với cả truy cập vào control panel kích vào là bị out luôn ai chỉ em khắc phục với. Với cả bác nào có kinh nghiệm bớt xén tiền trông net của phần mềm ONE NET thì share cho e với nhé, thank nhiệt... hị hị hị.

2. trongtoanbn

102
    11
    18
  3. hieuhieutn

hieuhieutn Member Tích Cực

337
    151
    43
    ko hiểu bạn hỏi gì, nhưng mà muốn bớt xén tiền thì có chữ bảng giá ở bên trên ý. Ấn vào nó hiện ra 1 cửa sổ xong có chữ sửa... còn sửa thế nào tùy bạn :D bạn cũng có thể tham ô bằng cách sửa tiền dịch vụ ở chỗ "dịch vụ" gần mấy tab máy trạm với hội viên>:)

còn mấy cái quyền vào control panel với taskbar cũng ở mấy cái "chức năng" với "hệ thống" đấy

trongtoanbn thích bài này.
  4. trongtoanbn

102
    11
    18
    thank bạn nhưng tất cả những gì bạn nói chẳng được cái nào cả :(
    ý mình là mình ngồi máy chủ tính tiền ý, máy chủ của mình bị khóa không vào được control panel, không thay đổi được ngày giờ, cứ click vào bật lên rồi nó tự động out luôn. lý do mình muốn vào là lúc trước quán dùng pm CSM 5.0.8 mình chỉ cần thay đổi time ngày vào năm trước, khi tính tiền nó sẽ lưu vào năm trước nên không bị phát hiện. :))
    Còn mấy cái Hệ Thống bên trên thì chỉ áp dụng cho máy trạm được thôi, tất cả các tiền dịch vụ ở Bảng Giá mình không thay đổi được, nó bị làm mờ hết.:-L

5. hieuhieutn

hieuhieutn Member Tích Cực

337
    151
    43
    tớ chưa dùng cái đấy bao h, ở chỗ tớ hùi xưa có cái quản lý nhân viên, nó cũng chia quyền quản lý như 4room(admin, mod...) chắc là nó chỉ cko cậu quyền của mod thui :D