1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

RollBack XP v1 Build 201406161049 Free

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi ngotanphat, 18 Tháng sáu 2014.

1. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    Roolback XP là tiện ích khôi phục hệ thống Windows XP(cũng như system restore có sẵn trên windows nhưng nó còn vượt trội hơn cả system restore) giúp người dùng quản lý tốt hơn, khi hệ thống xảy ra những lỗi nhẹ gây khó chịu và nặng thì không vào được windows, chỉ cần một phím bấm sẽ vào môi trường phục hồi và phục hồi hệ thống trở về tình trạng ban đầu chỉ trong chớp mắt.
    Các tính năng :
    • Quay trở lại bất kỳ điểm nào trong thời gian trước đó trong vòng vài giây.
    • Quay trở lại phút, giờ, ngày, tuần, hoặc thậm chí hàng tháng - để bất kỳ ảnh chụp trước đây.
    • Không ảnh hưởng đến hiệu suất máy tính, sử dụng tài nguyên hệ thống tối thiểu
    • Hỗ trợ tối đa 10 bức ảnh chụp
    • Tạo ra một bản chụp hệ thống hoàn chỉnh mà không cần phải khởi động lại hệ thống
    • Đảo ngược bất kỳ hệ thống sụp đổ trong vòng vài giây (ngay cả khi Windows không thể khởi động)
    • Trở lại của bất kỳ chương trình và hệ điều hành cập nhật thất bại, và cập nhật hỏng vv
    • Phục hồi từ bất kỳ phần mềm độc hại hoặc virus tấn công chỉ trong vài giây
    • Làm việc với VMWare và Virtual Machines, cả hai như là một máy chủ hoặc bên trong máy ảo là một khách hàng
    • Khóa để ngăn chặn các bức ảnh chụp tự động xóa
    • Quản lý ảnh chụp giao diện trực quan dựa trên - quản lý tài nguyên ảnh chụp
    • E xp truyền thuyết, duyệt và lấy các tập tin và thư mục từ bất kỳ ảnh chụp. Kéo và thả chúng vào hệ thống của bạn hoạt động.
    • Cuộn ngược cũng như về phía trước để bất kỳ hệ thống ảnh chụp có sẵn
    • Cho phép người dùng để kiểm tra một cách an toàn bất kỳ phần mềm. Nhanh chóng, hoàn thành 100% chương trình cài đặt
    • Lấy các tập tin từ một máy tính bị rơi, ngay cả khi Windows không thể khởi động
    • Kiểm soát truy cập - quản lý các cấp của nhiều người sử dụng và quyền quản trị.
    • Thủ mất ảnh chụp theo yêu cầuTự động sắp xếp các bức ảnh chụp được thực hiện theo một lịch trình cố định hoặc khi thực hiện các tập tin cụ thể (ví dụ setup.exe)
    Trang chủ
    Tải về
    Hỗ trợ hệ điều hành : Chỉ Windows XP
    Lưu ý :
    Rollback XP không hỗ trợ quản lý từ xa và không quá 10 Snapshots.

Tạo bản ghost XP tích hợp luôn cái này thì quá tuyệt @@

2. ngotanphat

395
    128
    43
    Phần mềm tuy có lâu nhưng phiên bản miễn phí cho riêng windows xp là mới

3. jiang_wei

jiang_wei Member Tích Cực

459
    153
    43
    có pm nào như cái này mà dùng cho NT6 khng?

4. ngotanphat

395
    128
    43
    Mình ko hiểu câu hỏi của bạn mấy. NT6 hỗ trợ cài windows bạn có thể nói rõ tý đc ko?

5. yeuemchantinh

yeuemchantinh Member Mới

1
    0
    1
    Có ai rảnh hướng dẫn tôi về cách dùng cái này với được không ?
    Win 7 32bit

6. ngotanphat

395
    128
    43
    Bạn dùng windows 7 thì ko dùng cái này nhé. Mà dùng RollBack RX version 9(có key luôn), mình xin giải thích cho bạn hiểu tý.
    1(RollBack XP)-Free, 2(RollBack RX) Trial

1.RollBack XP v1 ở trên mình chia sẽ (Chỉ Windows XP)
    2. Rollback RX(Windows XP/7/8/8.1): hiện tại trên trang chủ version mới nhất là 10.2(hiện tại những cracker chưa ra bản vá)
    Version 9 (có key) => Rất nhiều người thích phiên bản này vì nó rất ổn định và có key
    Version 10 (có key) => Rất nhiều người than phiên bản này chạy ko ổn định(bị lỗi) vì vậy trong chớp mắt hãng phần mềm đã ra phiên bản 10.2.

RollBack XP thì mình chưa test mình chỉ test RX thoi có hỗ trợ ngôn ngữ chúng ta nữa(tiếng việt thì bạn ko cần phải hướng dẫn)

7. tomtinhte

tomtinhte Member Chính Thức

36
    4
    8
    đã dùng cái này thì đừng nghĩ chuyện ghost

8. jiang_wei

459
    153
    43
    NT6 mình nói là phieen bản win ấy, đừng nhầm với NT6 fast installer của Lãng Khách

9. jiang_wei

459
    153
    43
    Các soft Rollback kiểu này người mới dùng thì nên cẩn thận đọc kỹ, không là rất dễ nhận được kinh nghiệm đau thương.

snt2523 thích bài này.
  10. snt2523

snt2523 Member Chính Thức

8
    1
    3
    Có kinh nghiệm không ? share mình với.
    Ngoài chống phân mảnh chia phân vùng còn điều gì khác ko đc làm ko nhỉ ?

11. huyhoang678910

huyhoang678910 Nhân vật hư cấu

204
    25
    28
    bản này có tiếng việt không mấy bác

12. quyena4vd

quyena4vd Member Chính Thức

31
    4
    8
    bạn cho mình link down Rollback RX v9 có key đc ko? thank trước nha
    mình tìm thấy toàn bản crack. dùng key thích hơn nhưng ko thấy :(

13. jiang_wei

459
    153
    43
    không cài pm diệt virus, không tắt system restore, đừng bao giờ nghịc ngợm các pm sao lưu HĐH, đừng bao giờ để restore tất cả phân vùng trong máy

Roolback không hợp với mình:feel_good:

14. ngotanphat

395
    128
    43
    PM vào hộp thư mình sẽ giải đáp tất cả cho các bạn.
    Chỉ đc chống phân mãnh từ nó thoi (k đc dùng những phần mềm chống phân mãnh khác), còn phân vùng hdd thì mình chưa thấy trên trang chủ cấm bao giờ, dùng phần mềm này chỉ 1 vấn đề chống phân mãnh thoi.
    Tiếng việt chỉ có bản 10.2 mới có, nếu bạn có dùng bản 10.2 thì dùng tiếng anh đi tiếng việt Phạm Tuấn Khanh việt hóa hơi sơ sài