1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

Root LG-L5-E612 Bị Lỗi mong các pro giúp em >.<

Thảo luận trong 'Lập Trình Android' bắt đầu bởi haithetruong, 11 Tháng chín 2013.

1. haithetruong Member Chính Thức

21
    4
    3

Lượt xem: 2,009

là điện thoại của em hồi lúc mua về phiên bản android là 4.0.3 hồi đó em root với tool: IS11LG_SystemBackupTest.signed.apk và o4xr.rar thì được. nhưng khi em up lên bản 4.1.2 thì em root bằng 2 tool trên thì ko được nữa và up rom cũng bị lỗi nữa cụ thề là lỗi ở hình sau các pro nhìn nhé​
    hình này là hồi em root bản 4.0.3 là ok​
    hình này là bản 4.1.2 thì nó hiện như thế này nghĩa là nó không copy vào được ạ​
    driver thì em cài rồi không biết bị gì nữa mong các anh các pro giúp em root được không ạ ​
    nếu em tìm thấy vấn đề nào khả nghi nữa thì em sẽ up sau nhé tks all phienbanmoi.com ghé coi và đọc​

huynhjabao1997 thích bài này.
  2. huynhjabao1997

huynhjabao1997 Thành Viên Cống Hiến

204
    141
    43
    Tên thật:
    Huỳnh Gia Bảo
    Bạn dùng phần mềm Towel root:https://towelroot.com/ bấm vào dấu màu cam để download rồi chép file đó vào máy rùi cài đặt mở lên nhấn root máy sẽ root. Chúc bạn thành công hehe (99% máy đã root)