1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

sao quyttht lại khóa bản ghost lại nhỉ

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi Han Như, 17 Tháng tám 2012.

1. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
  2. Love Trang

Love Trang VietNam peole's Army Ban Quản Trị

916
    220
    43
    ♥ CHo em hỏi 1 cái lạc đề nhé :D~
    ♥ Em dùng XP cài VMware nó báo cái lỗi này. Nhấp retry cũng khôg đc #-o

3. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    chỉ cần đổi tên file setup thành tên khác là đc caidat.exe chẳng hạn

quyttht and Love Trang like this.
  4. Love Trang

Love Trang VietNam peole's Army Ban Quản Trị

916
    220
    43
    ♥ Cảm ơn chị rất nhiều :>

5. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    Em thật sự rất ....rất ...không biết nói gì hơn nữa ...........cám ơn chị :D

P/S Do bản này làm theo nhu cầu của em là chính ....em đã nghĩ thế nào cũng có chỗ ko vừa ý ...nhưng nó nhỏ nhặt quá !! mà mọi người cứ ....chê lên chê xuống nên em hơi buồn !!
    Mà em thấy bình thường trừ cái fonts với version của soft ........tại sao mấy ku cậu kia cứ bảo lỗi tùm lum là sao !!>:P

6. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    nghe tin choáng này, bác Quý khóa tôpic rồi á :-o 8-> :-?
    mà bà chị Như kưng bác Quý quá nha >:) :))

hàng loạt phản pháo, dẫn chứng đa phần toàn quote từ cmt của e mới chết chứ :-ss -> làm e thấy tội lỗi quá [-O< :-??

Biết là mỗi người có căn cứ riêng, sở thích riêng ... của mình khi cài phần mềm, tinh chỉnh trong Win nên e cũng chỉ là cmt -- chủ quan phía mình - như đã nói :> thôi mà :-", hoàn toàn k gạch đá, dìm hàng gì cả :-"

--> nên cũng k đáp lễ bà chị ở đây :)) =))

vote: bác Quý mở lại tôpic đi \m/

7. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    cái này chạm vào nghệ thuật Marketing đó mà "Bán cái mình có vs lại chả Bán cái thị trường cần" :-" :))

mà chắc tại bác hay nhiệt tình + xõa nhiều + dạo gần đây hay "gài hàng" ace (virut chả hạn ;)) :)) ) + dạo gần đây có nhõn 1 bản ghost XP của bác ra lò --> ae tập trung hết vào thử ... -> ném đá cũng dữ dội là phải >: :)), luồng dư luận đa chiều mà :D

p/s: mình vẫn ủng hộ hàng của bác đó mà ;) ;;) \m/ :D