1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

Share bộ tài liệu học Video Marketing - Làm Video quảng cáo cho Sản Phẩm hoặc Công ty

Thảo luận trong 'Đồ Họa - Thiết Kế' bắt đầu bởi tenchu1109, 31 Tháng bảy 2013.

1. tenchu1109 Member Chính Thức

9
    10
    3

Lượt xem: 4,741

Link Serial Video :
    Mã:
    http://www.youtube.com/watch?v=f_jQO_MN80M&list=PLjV6F9FScn3fWekqfjXAqt9AvCOBJmb5f
    Đây là bộ video hướng dẫn làm video quảng cáo cơ bản . Lúc trước mình còn làm việc ở Trung Tâm Đào Tạo Mạng Athena , mình đã làm bộ video hướng dẫn này . Hiện nay Athena đang sử dụng bộ video này trong giảng dạy , và người đứng lớp hiện nay cũng chỉ học theo bộ video này để dạy cho các bạn với giá 700k/người . Nhưng ở đây mình share Free cho mọi người , ai muốn học cứ học , có thắc mắc gì mình sẽ hỗ trợ hết mình . Thân .
    Link Download Đồ Nghề : http://www.mediafire.com/folder/2misrk9xtkirq/Video_Marketing

2. terry168

terry168 Member Chính Thức

23
    8
    3
    thanks bạn!! tài liệu bổ ích

legiangd and tenchu1109 like this.
  3. xlinh

xlinh Member Tích Cực

435
    83
    28
  4. duyanh20

duyanh20 Member Chính Thức

66
    17
    8
    tenchu1109 and xlinh like this.
  5. tenchu1109

tenchu1109 Member Chính Thức

9
    10
    3
    mình đã cập nhật lại link và sắp xếp lại danh sách phát hợp lý hơn để các bạn tiện theo dõi . cảm ơn các bạn đã ủng hộ .

6. nghianhp

nghianhp Member Chính Thức

21
    3
    3
    Tên thật:
    Nguyễn Gia Nghĩa
    Bạn cho mình xin số fone để học hỏi bạn chút không..? mình trao đổi mấy vấn đề thắc mắc..cảm ơn bạn

7. lala_86

lala_86 Member Mới

1
    0
    1
    sao k thấy có styles effect của proshow producer nhỉ, đang tập tành. cám ơn chia sẻ của bạn nhiều lắm

8. namlimxanh

namlimxanh Member Mới

1
    0
    1