1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Share] Cinema 4D R13 - Phần mềm tạo 3D không thể thiếu

Thảo luận trong 'Graphics - Designs' bắt đầu bởi Vat_vo, 21 Tháng mười 2013.

1. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    CINEMA 4D Studio là sản phẩm tốt nhất mà MAXON đã cung cấp cho các họa sĩ chuyên nghiệp 3D. Nếu bạn muốn tạo 1 sản phẩm 3D, bạn đang nghĩ tới những phần mềm làm đồ họa 3D tương tự nhưng nó quá là khó khăn trong công việc thiết kế hay tìm kiếm những bài TUT hướng dẫn thì Cinema 4D sẽ là một sự lựa chọn dành cho bạn

Với giao diện dễ nhìn, sự sắp xếp thông minh sẽ tạo cho bạn 1 tâm trạng vui vẻ, phấn chấn sẽ giúp các bạn làm việc tốt hơn. giúp cho bạn phát huy được những sáng tạo của mình và tận hưởng 3D không giới hạn.

Các tính năng đáng chú ý của Cinema 4D:

- Công cụ thiết kế nhân vật của CINEMA 4D Studio giúp tạo giàn nhân vật và hình ảnh động cao cấp một cách dễ dàng. Thêm tóc hoặc lông cho nhân vật nhanh chóng và đơn giản với một bộ công cụ về tóc mạnh mẽ, cho phép bạn thêm, lược bỏ, tạo phong cách và làm động.

- Tương tác cơ học đã được cải thiện rất nhiều trong các bản cập nhật trong thời gian gần đây, việc thực hiện các va chạm phức tạp và sự tương tác giữa các đối tượng giờ đây trở nên đơn giản hơn so với trước.

- Dựng hình qua mạng cho phép bạn tận dụng lợi thế của tất cả các máy tính trong mạng của bạn để giúp làm ảnh động nhanh hơn.

Và chúng ta còn chờ đợi gì nữa mà không mang nó vào máy tính của mình ^^!

Key cài đặt (Nếu cần)
    14300077777-MRZW-DLRZ-BZWT-FHMM
    15300077777-PGTF-NOXG-XHWL-NPGN
    16300077777-DMSH-FHJR-CLBS-CMZB
    10300077777-TLDN-VGMT-RBON-XSKH
    30300077777-BSMB-MXRL-XNBZ-LHMK
    11300077777-KRZN-WEMC-BLCH-HBSJ
    :dl:
    Show Spoiler

Và nhớ nhấn thank nếu thấy có ích nhé mọi người:smile:

gaubay, vuong pham and Cuongneu201x like this.
  2. Cuongneu201x

Cuongneu201x Member Danh Tiếng

587
    223
    43
    Toàn cái hay, thank mạnh tay :D

Vat_vo thích bài này.
  3. thedang9x

thedang9x Member Chính Thức

15
    5
    3
    Tên thật:
    Đăng
    Ko biết tại sao nhưng cứ mở chương trình này là máy mình bị 1 hiện tượng rất đặc biệt : Cây máy tính vẫn hoạt động bình thường, còn màn hình ko hiện j nhưng đèn màn hình thì nhấp nháy,y như gần sụt điện vậy. Mình bị 3 lần rồi và toàn phải reset lại. Máy mình dùng win 7 32bit. Có ai bị như này nữa ko ??

4. Vat_vo

762
    666
    93
    Thank bạn nhé:smile:

5. Vat_vo

762
    666
    93
    Bạn xem lại máy có gặp vấn đề gì không chứ mình test rất kĩ phần mềm này rồi mà. Mình chắc chắn là không phải do lỗi phần mềm đâu nhé:smile: