1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

SIV 4.44 Final-Phần mềm xem thông số chi tiết của máy tinh

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi KinhKongTuXat, 13 Tháng năm 2014.

1. KinhKongTuXat

KinhKongTuXat I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft Ban Quản Trị

783
    719
    93
    Với tiện ích này cầm tay nhỏ bạn có thể xem thông tin khá phong phú về hệ điều hành của bạn, các thành phần của một máy tính cá nhân.Nếu chúng ta xem xét giao diện, trong không có gì chung để nói, trong một cửa sổ duy nhất, bạn sẽ nhận được tất cả các thông tin cần thiết ở phía dưới bạn có thể nhấp vào "Buttons" - nó sẽ mở ra cửa sổ bổ sung mà bạn có thể xem các thông tin bạn cần, hãy thửSIV tảiliên kết trực tiếp - nhanh chóng và miễn phí với dự án của chúng tôi.
    Sau khi bắt đầu chương trình, bạn có thể xem thông tin chi tiết về bộ xử lý, cũng có thể xem các thẻ PCI cài đặt (bao gồm cả modem), cũng sẽ có sẵn cho tất cả các âm thanh và card video, thiết bị USB, tất nhiên, hệ điều hành cũng có thể được đọc.SIV cũng có thể giúp bạn giám sát tài nguyên hệ thống hiện đang được sử dụng, có thể bao gồm CPU và như vậy.
    Nổi bật trên chương trình nói không có gì, nó thực sự dễ sử dụng, không có hỗ trợ của Nga, giao diện không phải là đặc biệt hấp dẫn, nhưng đó là tất cả những thứ nhỏ, bạn có thể nhận được dữ liệu tối đa nhiều, cộng với SIV không cần cài đặt, phần còn lại là một vấn đề sở thích, tận hưởng tất cả sử dụng!
    :dl:
    HTML:
    http://mirror.szepe.net/siv/siv.zip
    Phần mềm này rất gọi là pro nếu bạn nào muốn xem thông số chi tiết về máy tính của mình thì nên dùng phần mềm này

Ấn "Thank" nếu thấy phần mềm hay và hữu ích

moitinhdaukiss and vietsnam like this.
  2. Ricky McKenzie

Ricky McKenzie Member Chính Thức

11
    2
    3
    dùng google translate hả bạn...

3. KinhKongTuXat

KinhKongTuXat I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft Ban Quản Trị

783
    719
    93
    ừ mình lấy nguồn từ bên nga nên phải dùng google dịch để dịch sang tiếng việt