1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload Soluto 1.3.1023.0 - Quản lý,tối ưu để tăng tốc quá trình khởi động

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi thebest4iu, 29 Tháng mười 2012.

1. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn

Thất vọng bởi máy tính chậm chạp và không phản hồi của bạn?

Soluto mang lại một kết thúc thất vọng người sử dụng máy tính với tính minh bạch, công nghệ kẻ giết người, và giúp đỡ của bạn.

Soluto cho phép bạn hiểu khởi động của bạn, khám phá các ứng dụng mà làm chậm nó xuống (và tiếp tục chạy trong nền, ảnh hưởng đến kinh nghiệm liên tục của bạn), và cho phép bạn cải thiện đáng kể.

Soluto tập trung vào khởi động, nó đã được nghiên cứu cho thất vọng và giúp bản đồ bộ gen PC, cho phép bạn chia sẻ sự khôn ngoan của bạn với người khác.

Screenshot
    Show Spoiler

HomePage

vipkute, hoangviet123 and khatmau_sr like this.
  2. ngokimphuc

ngokimphuc Member Chính Thức

10
    1
    3
    đọc k hiểu j hết trơn @@

3. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    đọc thì làm gì hiểu được ,bạn nhìn cái hình mà ko gì đc gì thêm à,đây nhé ,trước khi cài thì mất ~3ph để khởi động ,giờ cài vào tinh chỉnh chút còn ~1ph thôi :x

4. demsaobuon

demsaobuon Member Chính Thức

25
    1
    3
    bác dịch bằng gì thế, google hả bác. e đọc cái tiêu đề là biết soft này về gì rùi, nhưng bác dịch quả thật không hiểu gì