1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Sql server 2008 r2 enterprise (x86, x64, ia64) - dvd (english) - fshare 1 link duy nhất

Thảo luận trong 'Tool Soạn Thảo, Lập Trình' bắt đầu bởi ecompc, 14 Tháng tám 2012.

1. ecompc

ecompc Member Chính Thức

61
    25
    8
    Chào các bạn
    Mình là 1 tín đồ của SQL server
    lang thang trên mạng tìm bản SQL Server 2008 R2 Enterprise toàn link torrent, hoặc link mediafire tốc độ không cao
    Đây là bản mình up lên Fshare.vn ,chỉ cần 3k/ngày là bạn có tài khoản vip, kéo nhanh chừng 25p là xong
    Ko cần điền key khi cài đặt
    Link tải file:http://www.fshare.vn/file/TRMK0DHY0T
    Mật khẩu tải file: ecompc
    About của em nó

Thông tin các version SQL SERVER ( Các mem đọc cho kỹ vào, để biết rõ thông tin phiên bản mà mình cài đặt, phân biệt đc đâu là bản SQL 2008 đâu là bản R2 nhé)

Hướng dẫn cài đặt:

SQL Server 2008 R2 là phiên bản mới nhất của SQL Server tích hợp các tính năng doanh nghiệp thông minh cùng các nền tảng từ trung tâm dữ liệu đến điện toán đám mây và khả năng mở rộng hệ thống cấp doanh nghiệp.
    Sau đây là các bước cài đặt SQL Server 2008 R2
    Show Spoiler

Sau khi download bạn chạy file Setup.exe

Bạn chọn New Installation or add features an existing installation nếu Server của bạn không chạy Cluster

Setup đang kiểm tra các hỗ trợ cài đặt, nếu 1 trong số chúng bị lỗi bạn cần phải kiểm tra lại, sau khi hoàn tất bạn Click Next

Cấu hình để cài đặt riêng SQL Server 2008 R2 hoặc bạn cài cho hệ thống SharePoint Server, Click Next

Bạn chọn các tùy chọn để cài đặt

Setup đang tiến hành kiểm tra hệ thống của bạn, nếu 1 trong số chúng bị lỗi bạn cần phải xem lại

Lựa chọn Instance cho SQL Server 2008 R2 (do máy mình đang cài sẵn SQL Server 2005 SP3 nên mình lấy Instance là SQLServer2008)

Kiểm tra các yêu cầu cài đặt ổ cứng

Chọn account để chạy các dịch vụ của SQL Server 2008 R2 (mình thường hay để account của Network Service)

bạn chọn Authentication Mode (nên để ở Mixed Mode và set password cho nó)

Lựa chọn Administrator cho SQL Server: bạn có thể chọn user khác tại nút Add... hoặc để account hiện tại bằng cách click vào Add Current User

Config account cho Analysis Services cũng tương tự như bước trên bạn có thể add user khác hoặc Add current user.

Bạn có gửi thông tin lỗi trong quá trình cài đặt về cho Microsoft không?

Click Next

Sẵn sàng cài đặt, click Next

Đang tiến hành cài đặt

Cài đặt hoàn tất.

**NEW**
    VERSION UPDATE SQL SERVER 2008 R2 SP1

Sau khi cài đặt bản SQL ở trên , nếu bạn nào muốn cập nhật lên SP1 thì chọn phiên bản phù hợp tải về theo link dưới đây

x86(32bit): http://www.fshare.vn/file/T83QYDJGJT
    x64(64bit): http://www.fshare.vn/file/T5929NMCZT

Dưới đây là About của em nó sau khi đã update

Từ 1600 lên 2500 nhé mấy pro

và cuối cùng là THanks nhiệt tình cho mình ^

2. ecompc

ecompc Member Chính Thức

61
    25
    8
    bản SQl này là hàng xịn mới nhất trên trang chủ rồi(trừ bản 2012)
    sao thấy nó chết ỉu thế

3. ecompc

ecompc Member Chính Thức

61
    25
    8
  4. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Thanks nhé, cũng mới thi xong môn SQL Server :D

5. Love Trang

Love Trang VietNam peole's Army Ban Quản Trị

916
    220
    43
    Sao k dùng 4share cho nó rẻ hả bác =p~

6. nganminhhai

nganminhhai Member Chính Thức

45
    3
    8
    thanks tinh thần chia sẻ của pác.. em đang cần cái nè... mà link fshare thì không dow được..... híc getlink thì có pass không thể get........
    pác có rảnh up lên 4share dùm em với... 4share thì em có acc :D vả lại giờ bên forum này em thấy lượng các pác post bài phần đa là linh 4share và mediafire mà:D

7. xlinh

xlinh Member Tích Cực

435
    84
    28
    bản này hay mình đang dùng để update cài silkroad cho ae trong xóm trọ chơi vui vẻ giải trí ............giảm stress..:x......giảm khatmau dê gái

8. Cuongneu201x

Cuongneu201x Member Danh Tiếng

587
    223
    43
    Bạn làm ơn cho mình hỏi là SQL server này có chức năng gì vậy :confused: nghe lần đầu,ít người biết nên hàng ngon mà ế đó :(

9. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Nó liên quan đến máy chủ, hosting.

10. Cuongneu201x

587
    223
    43
    Hơi khó hiểu bác ơi,nếu thế thì chỉ đa phần các dân game onl với chủ tiệm net xài cái này thôi hả bác :rolleyes:

11. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    Webmaster cũng xài cái này mà bác :)

Cái này dùng để cấu hình cơ sở dữ liệu cho máy chủ chạy hệ điều hành windows :)

12. Cuongneu201x

587
    223
    43
    Tiếc quá em toàn đánh lẻ,thôi cứ down về để dành vậy :D

13. ecompc

ecompc Member Chính Thức

61
    25
    8
    Bản Enterprise sẽ support thêm nhiều fearture mới như Data Mining, Business Intelligent, SQL Agent, Replication...