1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Sửa Lỗi BugTrap.dll và một số lỗi có đuôi dll trong cf

Thảo luận trong 'Thảo Luận Games' bắt đầu bởi thandongsolc, 25 Tháng hai 2012.

1. thandongsolc

thandongsolc Member Chính Thức

59
    37
    18
    Chắc hẳn các fan của CF từng rất bực mình vs một số lỗi của cf. vào diễn đàn nhờ VTC sửa hộ thì họ cũng chỉ spam lại:
    Chào bạn,Bạn hãy vui lòng gỡ bỏ toàn bộ bản cài game cũ (xóa cả thư mục CFlog trong ổ cài đặt game và thư mục Crossfire trong mydocument). Dowload bản cài đặt đầy đủ 1097 sau đó cài đặt lại game.Lưu ý: Bạn phải chắc chắn máy tính không bị nhiễm virut và khi cài đặt, tham gia chơi game bạn nên tắt các trương trình diệt virut, hack, auto, firewall để tránh các lỗi cài đặt.Nếu vẫn bị lỗi, bạn vui lòng format ổ cứng, cài đặt lại hệ điều hành windows xp2, sau đó cài đặt game trước khi cài đặt các chương trình khác như đóng băng, diệt virut....Thân ái!Thay mặt Ban quản trị VTC Game.
    Nhưng hiện nay mình đã có phương pháp hữu hiệu để sửa lỗi đó. Lỗi xuất phát từ 1 loại virut tên Satily.Down load file về xong bật Satilykiller lên tự động nó sẽ scan sửa lỗi cho bạn. khuyến cáo scan từ 1->2 lần để chắc chắn diệt hết sau đó Setup đột kích và tận hưởng. Nếu bạn đã làm theo cách của QBT VTC và cách trên vẫn chưa sửa đc thì có 1 cách rất hay là Ra chợ mua phần mềm Búa tạ.exe về đập máy tính rùi mua máy khác.100% chơi đc.
    Link download :
    http://www.mediafire.com/?85b47mti2rnbtef
    pass : thandongsolc
    Bản quyền sửa lỗi này chỉ có ở http://www.phienbanmoi.com thay mặt team Forum thân mến!!

root thích bài này.
  2. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    lỗi này còn một cách nữa là cài Direct9 :) 100% sửa đc

3. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    hoặc là down bản cập nhật mớy nhất về cài nữa

P/s: đề nghị bác thêm link file búatạ.exe và update thêm link rìurựa.rar và búagỗ.zip để mọi người có thể dễ down về màk k phải tốn tiền đi chợ ạ

hoangtungpc.info thích bài này.
  4. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Mọi thắc mắc yêu cầu về game hay post ở box Thảo luận game nhé!

hoangtungpc.info thích bài này.
  5. thedeath1311

thedeath1311 Member Mới

1
    0
    0
    Đa số lỗi này gặp ở phòng net GCafe.

6. maidich

maidich Member Mới

1
    0
    0
    dau ra o nha tui cung bi. thang ban tui cung the va anh tren VTC cua no cugn noi la loi nay cung la do ban voi hack

7. ducchu85

ducchu85 Member Mới

1
    0
    0
    down cái link kia về rồi làm j` nữa bạn

8. longhoanginh

longhoanginh Member Chính Thức

8
    0
    0
    hình như cái này nó chỉ quét ổ đĩa C thôi, :-s trong khi CF mình cài ở ổ D =P~

9. longhoanginh

longhoanginh Member Chính Thức

8
    0
    0
    có cách nào wed luôn ổ D ko ?? >.<