1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload Super Hide IP 3.2.4.6 Silent (không cần crack) - Ẩn địa chỉ IP của bạn khi lướt web

Thảo luận trong 'Công Cụ Internet' bắt đầu bởi thebest4iu, 12 Tháng mười 2012.

1. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Super Hide IP là phần mềm giúp bạn ẩn IP khi lướt web rất hiệu quả. Chương trình sẽ tự động thay đổi IP mạng của bạn giúp lướt web an toàn hơn và đặc biệt bạn có thể chọn một địa chỉ IP bất kì của một nước nào đó trên thế giới như Mỹ chẳng hạn.

Nhất là trong tình hình hiện nay các nhà mạng ở VN đã chặn không cho vào facebook thì sử dụng phần mềm này để thay đổi IP sang các nước khác và truy cập facebook rất hiệu quả và nhanh chóng. Điều này có thể dễ dàng thiết lập bởi giao diện người dùng của chương trình khá đơn giản, nhưng khả năng của nó thì bạn sẽ rất hài lòng.

Các chức năng chính:
    • Ẩn IP thật của bạn giảm thiểu khả năng thông tin cá nhân của bạn bị đánh cắp
    • Chọn địa chỉ IP theo quốc gia mà bạn muốn
    • Sau khi đổi IP bạn có thể truy cập vào các diễn đàn, trang web bị cấm (bị chặn như Facebook)
    • Ẩn IP khi gửi Email của bạn qua yahoo, gmail ... giúp bảo vệ an toàn trên mạng
    • Chương trình rất thích hợp với các blogger, những người hay vào mạng thông tin.

Homepage​

2. locct2010

locct2010 Member Chính Thức

38
    7
    8
    có vẽ như vấn đề này ít ai quan tâm nhỉ :D!!
    sẵn cho em hỏi chương trình này có ẩn IP trên modem mình truy cập wifi không nhỉ!! vì em có người thầy sử dụng chương trình gì ko bik mà kiểm tra IP của các máy tính truy cập wifi (moden wifi do thầy quản lý) và có thể chặn rồi đá văng ip đó không cho kết nối wifi nữa!! tò mò hỏi thêm cho bik chứ không có mục đích khác!!

3. thebest4iu

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Chỉ cần máy có mạng là có IP ,có IP là nó ẩn được hết :x .Còn vụ người thầy bạn là người ta tìm thấy IP bạn nhờ cái gì từ bạn ,thế xong người thầy ...cái là bạn tiêu mà :))

4. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Cái ẩn IP này nó ntn bác? Nó có giúp lướt web nhanh hơn ko. E chưa xài cái này bao h thấy nhìu ng` nói ẩn IP mà chả hỉu là gì :|

5. thebest4iu

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    nó ẩn IP để người khác (hacker ,...hoặc một người bất kì ) tìm ra IP của cậu ,họ dddos cái thì cậu tiêu ,xài mấy soft ntn để trở thành kẻ giấu mặt khi lướt web ---> đại loại là thế :x

6. basolu

basolu Member Chính Thức

11
    0
    1
    Cám ơn bạn đã chia sẽ down về dùng thử xem thế nào

7. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    kéo về trữ hàng ... cho lúc cần vậy ;)) >:)
    chứ bt thì ... a đàng hoàng chính chính lắm ;;) :))

8. Vũ Thế Tâm

Vũ Thế Tâm Member Mới

1
    0
    1