1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Thủ thuật dùng chạy Dcom trên windows10

Thảo luận trong 'Thủ Thuật Máy Tính' bắt đầu bởi KinhKongTuXat, 5 Tháng mười 2014.

1. KinhKongTuXat

KinhKongTuXat I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft Ban Quản Trị

783
    719
    93
    Rất nhiều bạn đang dùng dcom phàn nàn là "tuy nó báo nhận sóng đầy đủ nhưng lại không thể nào vào internet được hiện lỗi 720" sáng nay vừa lân la sang bên tech24h thấy có một bạn chỉ cách khắc phục mình xin mạn phép share cách này cho những anh em nào chưa biết cách khắc phục.Mong các bạn sẽ dùng được dcom để vào được mạng trên windows10
    Nó sẽ hiện nên 1 hình như bên dưới bạn cứ click vào nút dial cho đến khi nó kết nối.
    Sau đó bạn bấm vào biểu tượng mang ở góc phải thanh taskbar nó sẽ hiện lên 1 hình bạn bấm chọn connect hay disconnect của biểu tượng mạng viettel. Như vậy rắc rối của vấn đề Dcom viettel đã được giải quyết . Trong trường hợp USB 3G của các nhà mạng khác các bạn cũng làm tương tự như vậy

Lần trước định đăng bài để hâm nóng cho windows10 chính thức sẽ ra mắt vào cuối năm sau nhưng mình thấy windows10 mới ra độ nóng của nó vẫn rất cao chắc để đến năm sau mình sẽ ra bài

Last edited: 5 Tháng mười 2014
  2. KinhKongTuXat

KinhKongTuXat I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft Ban Quản Trị

783
    719
    93
    mong bạn lần sau viết bài có dấu câu

3. yeubongda

yeubongda Member Chính Thức

86
    31
    18
    Mình đã làm được, cảm ơn nhé!

4. nhoxngoxcb

nhoxngoxcb Member Chính Thức