1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Tổng hợp các bản ghost windows xp-7 Sata chuẩn đa cấu hình cho mọi LAPTOP và PC by HT

Thảo luận trong 'Ghost Windows XP' bắt đầu bởi hoangtungpc.info, 29 Tháng hai 2012.

1. hoangtungpc.info

hoangtungpc.info Moderator

1,322
    1,031
    113

Nhân thành lập nhóm Ghost talent http://phienbanmoi.com/ và qua các lời đề nghị,yêu cầu,góp ý của các bạn. HT sẽ cố gắng hết sức mang đến cho bạn một hệ điều hành ổn định nhờ tối ưu hóa tối đa cũng như lược bớt một số thành phần không cần thiết.
    Bên cạnh đó, bản ghost cũng được bổ sung các phần mềm cần thiết nhằm giúp các bạn tiết kiệm tối đa thời gian cài phần mềm sau khi ghost.Nhưng cũng ko cài các phần mềm Update liên tục.Đồng thời đã fix lỗi , tăng tốc độ bung ghost và nhận driver cho thiết bị

[AN]
    [​IMG][/AN]

PS:Tôi sẽ luôn Update các bản ghost chất lượng nếu có thể.

1-Ghost windows Xp2 full drive cho máy siêu yếu (Từ Main 3,ram 128,chip 1.0 đến dưới main IV-845)

Click vào đây

-------------------------------------------------------------------------------------------

2-Ghost windows Xp3 giao diện windows 7 mod by HT Nosoft Sata full drives.Cho tất cả Laptop và PC

Click now

-------------------------------------------------------------------------------------------------

3-Ghost windows Xp3 giao diện windows 7 mod by HT Full Soft (Office 2003) Sata full drives cho máy yếu.

ClickNow

Lưu ý : Bản này chỉ dùng cho máy yếu. Máy đời cao có thể sẽ ko nhận hết drive do đó các bạn phải cài bằng tay.

-----------------------------------------------------------------------------------------------

4-Ghost windows Xp3 giao diện windows 7 mod by HT Full Soft (Office 2010) Sata full drives cho tất cả đời máy.

Click Now

Đây là bộ theme mặc định có trong 3 bản xp-7 có 10 mầu cho các bạn thích mầu nào thì chọn nhé:

[AN]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [/AN]​

MrKing, qqwwee123, huy_ctn and 2 others like this.
  2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ngon đấy :D Dậy huynh mod đi, Huynh có 1 đề nghị, đệ hãy viết tut thật chi tiết việc mod giao diện win đi

hoangtungpc.info thích bài này.
  3. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Vô đối quá, ghost mà có ~300mb thì đúng là.... bá đạo rồi.
    Thế mà vẫn là XP 2 full à chủ thớt. :-? :-?
    Riêng bộ cài XP 2 đã là > 500mb rồi cơ mà. :p

Còn bản ghost xp 3 thì mình k thích giao diện win 7 cho lắm... chỉ là XP thôi. => k xài.
    Nhưng vẫn thank mạnh tinh thần của bác thớt. :D :D
    Mà bác thớt cho mình hỏi là ghost win xp có xài được cái bộ WPI tự cài phần mềm k ấy nhỉ?? hehe

4. hoangtungpc.info

hoangtungpc.info Moderator

1,322
    1,031
    113
    Có Time mới viết đc :D

Anh em download về test thử đi.

5. khoatrinh22

khoatrinh22 Member Danh Tiếng

924
    369
    63
    Bạn Hoàng Tùng ơi , bạn quên một điều ...... rất ư là quan trọng là mã MD5 kìa .
    Thích thằng Fu Sờ Mod 7 đó . Nhanh có link nha bạn . Thank :y96:

Tét tét ... đến rùi :y53:

6. huysonla

huysonla Member Chính Thức

8
    0
    1
    Máy của mình yếu, tìm được bản này rất thích. Mong bạn up lại.Thank

7. hwangtaizia

hwangtaizia Member Mới

1
    0
    1
    link lỗi hết rồi, click toàn thành ra trang chủ thôi.bác chủ thớt sửa lại link đc ko