1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Tổng hợp đề thi ĐH-CĐ từ năm 2002 đến 2011 các khối A, B, C, D

Thảo luận trong 'Thi Đại Học , Cao Đẳng' bắt đầu bởi khatmau_sr, 12 Tháng hai 2012.

1. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    1) Mục đích và lí do lập topic

Nhằm giúp các bạn thuận tiên hơn trong việc tìm tài liệu phục vụ cho kì thi tuyển sinh ĐH & CĐ các năm, mình xin lập topic này để tổng hợp lại tất cả đề thi từ năm 2002 đến năm 2011 vừa qua. Với topic này mình hy vọng sẽ rút ngắn được thời gian tìm kiếm cho các bạn, đồng thời cũng là nơi giao lưu để chia sẻ những tài liệu hay và bổ ích, đem lại kết quả học tập và thi cử tốt nhất :).

2) Những điểm mới

Nếu bạn nào quan tâm có lẽ sẽ biết đến topic của mình trước đây. Trong topic mới này, sẽ có những thay đổi như sau:

• 1 link duy nhất cho tất cả tài liệu mình sưu tầm, bao gồm đề thi ĐH-CĐ từ 2002-2011, một số đề dự trữ, tuyển tập các đề thi theo mẫu của bộ...
    • Để tiện hơn, tránh việc down cả 1 cục, mình đã phân loại đề thi ra thành 4 khối A, B, C, D với 4 link down; phù hợp hơn cho những bạn chỉ cần tài liệu của những khối riêng lẻ.
    • Có thêm 1 file Extra tổng hợp những tài liệu liên quan.
    • Sẽ thường xuyên cập nhật và tổng hợp nếu các bạn và mình tìm được tài liệu mới.
    • Link down sẽ ở 2 host: Mediafire và 1 host trong nước (mình sẽ cập nhật sau) - Thêm sự lựa chọn cho các bạn.
    • Cuối cùng là không có tính cá nhân hóa như topic trước :D.

3) Một số Screenshot

4) Download link

Lưu ý: Pass unlock mặc định cho tất cả là vn-zoom.com
    • Các tài liệu ở dạng file *.pdf, bạn cần phần mềm FoxitReader hoặc AcrobatReader để có thể xem được. Đáp án đã kèm theo đề.

• 1 link duy nhất cho tất cả mọi thứ (gồm đề thi ĐH & CĐ 4 khối từ năm 2002 đến 2011 và thư mục Extra)
    • Đề khối A từ năm 2002 đến 2011 (gồm đề ĐH & CĐ)
    • Đề khối B từ năm 2002 đến 2011 (gồm đề ĐH & CĐ)
    • Đề khối C từ năm 2002 đến 2011 (gồm đề ĐH & CĐ)
    • Đề khối D từ năm 2002 đến 2011 (gồm đề ĐH & CĐ)
    5) BONUS

• Thư mục Extra (tổng hợp các tài liệu liên quan - Sẽ cập nhật thường xuyên)
    • Trang đề thi - Nếu các bạn cần bất cứ đề thi năm nào có thể vào trang sau down
    •Update thêm 33 đề thi thử môn toán và sổ tay vật lí 12 (của một bạn nào đóng trong 4rum nhưng host khó down nên mình down và reup lại luôn ^^) (28/08/2011)
    •Update 10 đề thi thử môn toán khối A theo mẫu của bộ (16/08/2011)
    •Update 63 đề thi thử môn toán khối A theo mẫu của bộ (29/09/2011)

Lời cuối xin chúc các bạn tìm được tài liệu cần thiết và đạt được những kết quả cao nhất trong tất cả kì thi.
    Nếu bài viết mình hữu ích thì các bạn nhớ thank để lấy tinh thần update tiếp nha ^^

Nguồn: Dương Tuấn - Vn-zoom

2. huy_ctn

huy_ctn Moderator Ban Quản Trị

558
    342
    63
    Có rồi nhưng cũng thank. hahaha

3. trannamdt1

trannamdt1 Member Tích Cực

300
    302
    63
    Rất quý đó nhé. Cám ơn em nhé. Đang cần cho đứa em.hi

4. phinguyen1986

phinguyen1986 Member Tích Cực

231
    37
    28
    Đầy đủ quá bạn ơi. Cám ơn nhiều!!

khatmau_sr thích bài này.
  5. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Nên cảm ơn người sưu tầm chứ mình chỉ copy thôi ak :D Copy cũng thơm lêy:y101::y199:

6. kennytrandl

kennytrandl Member Chính Thức

10
    3
    3
    đag ôn khối B rối cả lên, mệt chết dc

7. hoangtungpc.info

hoangtungpc.info Moderator

1,322
    1,031
    113
  8. huy_ctn

huy_ctn Moderator Ban Quản Trị

558
    342
    63
    Khối A1 dành cho các trường thuộc lĩnh vực công nghệ thông tin đấy...