Tổng hợp tất cả mọi thứ cho các bạn dùng Iphone và dùng Theme NowinterBoad...(Update)

Thảo luận trong 'iPhone - iPad - iTouch -iOS' bắt đầu bởi Ken.PL, 21 Tháng năm 2013.

1. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    209
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Yêu cầu tất cả các mày đều phải JB nhé,có gì thắc mắc các bạn cứ hỏi ở topic này...:smile:
    Đầu tiên là dành cho 3GS trước nhé,mình sẽ update cho Iphone 4 và 5 sau nhé...:)
    Các bạn down về chép vào đường dẫn :
    /System/Library/PrivateFrameworks/TelephonyUI.framework

Còn đây là kết quả của mình đã làm thành công...[​IMG][​IMG]

File artwork cột sóng 5 ngôi sao,cột Wifi Zin 7 màu và đổi Pin...đã Resize cho 3GS...anh em download về chép thẳng vào đường dẫn:/System/Library/FrameWorks/UIKit.frameworkNhớ Backup file gốc ra nhé...không thích thì ném file gốc vào về mặc định...
    :dl:

Full Icon file art.work cho cả 3 GS và 4 ở đây...các bạn dow về giải nén file Shared.artwork lấy ở đường dẫn...:/System/Library/FrameWorks/UIKit.framework của bạn chọn lựa icon ưng ý thì chiến...[​IMG]

Link Dow:

LS Trong suốt như hình...( IOS 5.1.1 nhé...IOS 6 mình sẽ update)...

Update..................

2. yeuwapviet

yeuwapviet Member Tích Cực

330
    156
    43
    Tiếc chưa có ip :((

Ken.PL and gagucool like this.
  3. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    209
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Khi nào anh mua về thì anh sẽ là người đầu tiên có 1 chiếc IP với vẻ đẹp bên trong toàn mỹ...;)

gagucool thích bài này.
  4. Legend

Legend Member Mới

2
    0
    1
    Có iphone là cài liền :v

5. trieuphusms

trieuphusms Member Mới

1
    0
    1
  6. axnbain1994

axnbain1994 Member Mới

1
    0
    1
    bạn giúp mình làm trong suốt màn hình lockscreen có 2 vạch đen ở khung đồng hồ vs slide tounlock dc k ios 6.1.6 iphone 3gs
    file artwork mh đây : http://www.mediafire.com/download/ksra7cc5viilccz/Shared.artwork

Last edited: 11 Tháng ba 2015