1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Tổng hợp tất cả mọi thứ cho các bạn dùng Iphone và dùng Theme NowinterBoad...(Update)

Thảo luận trong 'iPhone - iPad - iTouch -iOS' bắt đầu bởi Ken.PL, 21 Tháng năm 2013.

1. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Yêu cầu tất cả các mày đều phải JB nhé,có gì thắc mắc các bạn cứ hỏi ở topic này...:smile:
    Đầu tiên là dành cho 3GS trước nhé,mình sẽ update cho Iphone 4 và 5 sau nhé...:)
    Các bạn down về chép vào đường dẫn :
    /System/Library/PrivateFrameworks/TelephonyUI.framework

Còn đây là kết quả của mình đã làm thành công...[​IMG][​IMG]

File artwork cột sóng 5 ngôi sao,cột Wifi Zin 7 màu và đổi Pin...đã Resize cho 3GS...anh em download về chép thẳng vào đường dẫn:/System/Library/FrameWorks/UIKit.frameworkNhớ Backup file gốc ra nhé...không thích thì ném file gốc vào về mặc định...
    :dl:

Full Icon file art.work cho cả 3 GS và 4 ở đây...các bạn dow về giải nén file Shared.artwork lấy ở đường dẫn...:/System/Library/FrameWorks/UIKit.framework của bạn chọn lựa icon ưng ý thì chiến...[​IMG]

Link Dow:

LS Trong suốt như hình...( IOS 5.1.1 nhé...IOS 6 mình sẽ update)...

Update..................

2. yeuwapviet

yeuwapviet Member Tích Cực

315
    153
    43
    Tiếc chưa có ip :((

Ken.PL and gagucool like this.
  3. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Khi nào anh mua về thì anh sẽ là người đầu tiên có 1 chiếc IP với vẻ đẹp bên trong toàn mỹ...;)

gagucool thích bài này.
  4. Legend

Legend Member Mới

2
    0
    1
    Có iphone là cài liền :v

5. trieuphusms

trieuphusms Member Mới

1
    0
    1
  6. axnbain1994

axnbain1994 Member Mới

1
    0
    1
    bạn giúp mình làm trong suốt màn hình lockscreen có 2 vạch đen ở khung đồng hồ vs slide tounlock dc k ios 6.1.6 iphone 3gs
    file artwork mh đây : http://www.mediafire.com/download/ksra7cc5viilccz/Shared.artwork

Last edited: 11 Tháng ba 2015