1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Tự tay crack Popcap game

Thảo luận trong 'Game Offline' bắt đầu bởi thienproone, 4 Tháng sáu 2013.

1. thienproone

thienproone Member Tích Cực

127
    23
    18
    Chào các bạn, mình làm bài viết này để hướng dẫn các bạn cách crack Popcap game (Mặc dù đã có nhiều topic như thế này rồi). Mong các bạn ủng hộ!
    Popcap game nổi tiếng với những game như Bejewaled 3, Plants vs Zombies ,... Bài viết này mình sử dụng game Bejeweled 3 để minh họa.
    -----
    Đầu tiên bạn lên trang
    http://www.popcap.com/
    để tải về cho dễ, khỏi phải tìm kiếm trong các diễn đàn, trang khác. Mình chọn Bejeweled 3
    .

Tải về.

Cài đặt.

Xong xuôi, mở game ra, nhấn Ctrl + Shift + Esc để mở nhanh Task Manager, vào mục Processes tìm tiến trình popcapgame1.exe, nhấn phải chọn Open location để mở thư mục chứa.

Copy ra đâu đó (VD: Desktop) rồi nhấn phải -> Properties -> Bỏ ô Hidden, đổi tên thành <tên file game>.exe trong C:\Program Files\PopCap Games\Bejeweled 3 (những game khác đường dẫn cũng tương tự như vậy).

Sau bước này bạn có thể thoát game đang mở.

Copy file vừa mới đổi tên và paste vào C:\Program Files\PopCap Games\Bejeweled 3 , chọn Copy and Replace.

Xong rồi đó, khởi động lại game và thưởng thức nào.

Cám ơn các bạn đã đọc bài này và có thì thì đừng chém tui, nhớ thanks, cảm ơn nhiều.
    cái này mình copy bên VN-zoom
    nếu không làm được như vậy bạn tải cái này của Bác Máu
    http://phienbanmoi.com/threads/unlocker-1-9-2-final-cong-cu-xoa-file-folder-cung-dau-hieu-qua.13987/
    và tìm cái
    popcapgame1.exe đổi tên nó đi là ok cả thôi.....sau đó làm theo dẫn...hihi
    Nếu làm không được xin đừng chém em.....vợ con chưa có chết sớm uổng lắm

2. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    thử cái xem nào thank bạn nhìu