1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload TV 3.0 - Ứng dụng xem ti vi các kênh trên thế giới nhỏ gọn và miễn phí

Thảo luận trong 'Multimedia' bắt đầu bởi Người Nào Đó, 4 Tháng năm 2012.

1. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang

TV là một giải thưởng ứng dụng phần mềm miễn phí cho Windows ®. Bây giờ bạn có thể xem hàng trăm kênh truyền hình trực tiếp trên toàn thế giới trên máy tính của bạn. TV là một ứng dụng cực kỳ dễ dàng sử dụng và bất cứ ai có thể tìm thấy các đài yêu thích của họ trên truyền hình như Âm nhạc, Tin tức, Giáo dục, Thể thao & các kênh mua sắm được sắp xếp trong một cách rất dễ dàng, cùng với các kênh truyền hình tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, tiếng Pháp, Bồ Đào Nha và tiếng Ả Rập. Bạn cũng có thể duyệt TV trên thế giới theo vùng hoặc theo tên quốc gia . Giao diện Trực quan người dùng thân thiện sẽ cung cấp cho bạn một Plug tinh khiết. Tất cả bạn phải làm là dễ dàng tìm đài mong muốn của bạn, click vào tên của trạm, sau đó ngồi lại và thư giãn ... Giả lập Đài Truyền hình thường xuyên đặt trên máy tính của bạn, bằng cách sử dụng kết nối Internet băng thông rộng.

Show Spoiler

Show Spoiler

hoangviet123 thích bài này.
  2. hoangviet123

hoangviet123 Member Vip

1,895
    1,271
    113
    Mình thấy mấy web coi tivi nào cũng chán hết á.Muốn coi đá banh online mà cũng không được.lag tè.Cái này ổn chứ bác.Mình đang tìm có cái nào hay bác post lên giùm mình nha.>:D<