1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Vấn Đề Mod Của Forum Này Xử Lý Hơi Chậm Những Trường Hợp Vi Phạm

Thảo luận trong 'Góp ý - xây dựng' bắt đầu bởi ngotanphat, 10 Tháng một 2014.

1. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    Admin cho hỏi nhé(chẳng lẻ forum này có ít bạn làm mod). Mình thấy 1 số forum khác quản lý rất chặt những bài vi phạm(cũng như quảng cáo..v..v...) còn forum này nhiều khi những bài vi phạm(quảng cáo..v..v.) kéo dài đến nhiều ngày mà chẳng thấy ai giải quyết......

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Thực tế thì 4rum này khá là nhiều MOD, nhưng mà số MOD hoạt động tích cực thì chỉ có vài người thôi. Một số MOD nghĩ là công việc của MOD chỉ có lên post bài rồi off, không biết dọn dẹp bài rác nên giống như bạn nói vậy đó. Nếu bạn thấy bài nào rác thì vui lòng hãy nhấn Spam để các MOD làm việc được hiệu quả nhất nhé:smile:

ngotanphat and minh_ng2000 like this.
  3. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Mod có nhiều, mod hoạt động thì ít nên vậy, năm sau cần cải tạo, xây dựng lại thôi :v

ngotanphat thích bài này.
  4. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    một ngày riêng mình xóa cả chục cái spam và quảng cáo thì thường thui dạo này 4run hơi ế tí

5. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    chủ thớt ông tích cực thì cho ông ấy làm MOD đi .

6. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    Nếu mình có thời gian post những cái mới thì mình xin làm mod rồi. Mình thấy dạo này forum quảng cáo nhiều lắm thấy bực muốn chết(vào nhiều pic của những bạn khác cứ gặp quảng cáo suốt) mình lập pic này để hết thắc mắc chứ k có ý gì nói các bạn mod khác đâu. Mình chỉ có time duyệt bài viết mới thoi vì vậy k dám làm đơn xin làm mod đâu ^^