Vấn đề về mạng cáp quang viettel

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi hungblackbenry, 25 Tháng mười hai 2013.

1. hungblackbenry

hungblackbenry Member Chính Thức

29
    1
    8
    Cho mình hỏi tí . mình đang dùng mạng viettel giờ mình cắt ko dùng nữa , chuyển sang VNPT . Trước khi bắt mạng mình có đóng tiền trước , thay vì đóng 1trieu thì mình chỉ đóng co 7tram thoi , ko biết nhà quen biết hay do khuyến mãi nên đóng ít hơn người ta , nó nói đóng trước 3 tháng tiền mạng coi như đặt cọc rồi dùng đến tháng 13 ,14 và 15 thì ko cần trả tiền mạng cho 3 tháng này , nhưng mình chỉ đóng trước 7tram thì cũng coi như đóng trước 2 tháng tiền mạng rồi đúng ko . dùng hơn 3 năm rồi mà đến tháng 13,14 nó cũng ko trừ . nhắc đến nó cứ lơ đi . giờ mình cắt mạng nhắc đến vấn đề này thì nó bảo ko trả lại cho mình , vì mình chỉ đóng co 7tr thôi . như vậy có phải vô lý ko ???
    mình cũng đang dùng chương trình tv của mạng viettel nếu cắt mạng có còn xem tv của nó dc ko ta . thấy bên VNPT cắt mạng rồi vẫn xem dc mytv .

2. hungblackbenry

hungblackbenry Member Chính Thức

29
    1
    8
    mạng viettel có gói cước nào dưới 350k ko ta , dùng mạng 1 mình mà tháng trả 350k tiếc quá .