1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Video_TUT] Chinh phục LUMION 4.5 (tiếng Việt)

Thảo luận trong 'Đồ Họa - Thiết Kế' bắt đầu bởi hng1635, 19 Tháng tám 2014.

1. hng1635

hng1635 Member Chính Thức

8
    3
    3
    Chinh phục LUMION 4.5 (Video tiếng Việt)

Trong DVD giáo trình dạy phần mềm đồ họa LUMION này, giảng viên Dungia sẽ giới thiệu đến bạn 10 bài học giúp làm chủ LUMION với hệ thống bài thực hành được soạn thảo một cách khoa học cho các học viên. DVD được thiết kế cho các bạn mới bắt đầu học LUMION và một phần nâng cao, với DVD này bạn không cần phải có bất kỳ kinh nghiệm trước khi sử dụng LUMION bạn vẫn có thể hiểu toàn bộ và vận dụng những Video này một cách triệt để cho công việc của mình.

Bắt đầu với một màn giới thiệu giao diện vùng làm việc và các lệnh cơ bản của LUMION, Dungia cho bạn thấy nơi mà các công cụ mà bạn sẽ sử dụng được đặt và làm thế nào để kích hoạt chúng. Bạn sẽ tìm hiểu về các hiệu ứng LUMION trong kiến trúc và các chuyên đề riêng sử dụng, áp dụng một cách sáng tạo nhất trong nội, ngoại thất, đêm, ngày kèm các bài thực hành và ứng dụng dễ hiểu.

Sử dụng các file thực hành, bạn sẽ học bằng cách áp dụng kỹ thuật trực tiếp đến mô hình bạn sẽ làm việc trong suốt quá trình đạo tạo cùng giảng viên Dungia.

Bạn sẽ hoàn toàn có khả năng tạo các mô hình, tạo hiệu ứng và Renderring bằng LUMION theo phong cách của riêng bạn.

Các file thực hành đi kèm cho phép bạn làm việc cùng với tác giả trong suốt quá trình học và sử dụng phần mềm LUMION.
    Với DVD này các bạn hoàn toàn có đủ khả năng chinh phục phần mềm LUMION để phục vụ công việc cũng như học tập.

Danh mục các bài học:

001_Lệnh kết xuất cơ bản
    002_Import Sketchup file
    003_Kết xuất Su Jpg
    004_Kết xuất Su video
    005_Lumion và Revit
    006_Làm chủ vật liệu LU
    007_Kết xuất Jpg Revit
    008_Kết xuất video Revit
    009_Cảnh đêm
    10_Max to LU
    11_Hiệu ứng cuoi

Download 1 link duy nhất:

Folder các DVD hướng dẫn đồ họa tiếng Việt: Photoshop, 3DsMax... của bác Dungia

Một số hình minh họa:

Nguồn: Kiendoc.com

2. mabox90

mabox90 Member Mới

1
    0
    1
  3. KIENMOT

KIENMOT Member Mới

1
    0
    1
  4. Greendays

Greendays Member Mới

1
    0
    1
  5. cafechieu_vn

cafechieu_vn Member Tích Cực

163
    81
    28
    hì hì mình hok làm đc nhưng thứ như thế này thanks

6. hieuchristian

hieuchristian Member Mới

1
    0
    1
  7. vo trong nguyen

vo trong nguyen Member Mới

1
    0
    1
    còn trang nào không bạn. đang load bị cắt mạng và phải load lại

8. phonglt578

phonglt578 Member Mới

1
    1
    1
    Cám ơn bạn rất nhiều!Cái này mình đang cần!

dong1983 thích bài này.
  9. DungQuach

DungQuach Member Chính Thức

52
    6
    8
    thanks bạn nhiều lém