1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Virus này là gì thế???

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi bossmafia1st, 16 Tháng tư 2012.

1. bossmafia1st

bossmafia1st Member Chính Thức

21
    1
    0
    Mình vừa mới Ghost lại máy tình từ bản Ghost của 1 bạn và quét thử Virus và thấy thế này:
    có nên tiêu diệt nó không? mình sợ cái này là Crack gì đó.
    Còn mình quét Driver và thấy thế này có nên Update hay không.Minh không cần gì nhìu chỉ muốn Win ổn định thôi :(( mấy bữa nay Win bị Màn Hình Xanh hoài chán quá :((

2. lecuongviet

lecuongviet Member Tích Cực

365
    105
    43
    pạn thử cài NIS hoặc KIS zồi quét thử chứ mấy cái phần mềm này không tin tưởng lắm !

bossmafia1st thích bài này.
  3. hoangtungpc.info

hoangtungpc.info Moderator

1,322
    1,031
    113
    Cái này có gì đâu. Bộ driver của máy đã cũ và nó bắt Update cả lên. Cần thì Up mà ko thì để đấy cũng đc ko sao hết.!

4. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    con đó là TROJAN nó chỉ có tác dụng bẻ khóa phần mềm thôi - không có hại gì đâu - còn về màn hình xanh coi lại chân cắm ram - hoặc ép xung gì đó ^^

5. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Virus đầu tiên chưa nghe tên, chắc Crack hay gì thôi, còn driver bạn thiếu thì update không thì khỏi cần

6. lecuongviet

lecuongviet Member Tích Cực

365
    105
    43
    Mà đây là cái phần mềm này nó páo những Driver đó đã cũ zồi và pắt update chứ có phải Virus zỳ đâu chứ =))

7. bossmafia1st

21
    1
    0
    mình đã lau chùi + kì cọ :> ram dữ lắm rùi mới cài lại Win nè. Mình không có ép xung gì hết vì đâu biết ép :D. thoi cứ để bình thường zầy chơi chắc ổn rùi :( chỉnh bậy bà nữa hư cái máy thì khổ [-X

8. bossmafia1st

21
    1
    0
    Trời con virus to thế mà bạn không thấy ah ^:)^

9. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,549
    2,293
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    bạn nên dùng kis hoặc avast để quyest nó trước hết nên cạc ly nó ra nếu thấy có vấn đề gì thì phục hồi lại ok thế là đơn giản nhất có phải không không lo gì hết bạn à

10. bossmafia1st

21
    1
    0
    vậy Super Spam cho em xin Link down Kis full Crack đi. Minh không rành công nghệ lắm :((.Gọi Super Spam cho vui thôi chứ không có ý gì nha bạn.Tại đi đâu khắp diễn đàn này cũng thấy bạn :D.

11. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,549
    2,293
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    máy bạn cấu hình thế nào mình khuyên bạn nên dùng avast nhé vừa mạnh vừa đang đứng tốp đầu thế giới đó link cho bạn này
    link avast [DOWNLOAD][DOWNLOAD]http://files.avast.com/iavs5x/avast_internet_security_setup.exe[/DOWNLOAD][/DOWNLOAD]
    còn đây là link key [DOWNLOAD]
    [/DOWNLOAD]
    key này cho bạn đến năm 2013 nhé trong bước 2 của cài đặy hay sao ấy có bước bạn nhập file key vào nhé bạn tìm đến file bạn để key và add vào là ok nó có tiếng việt đó

12. bossmafia1st

21
    1
    0
    Thanks bạn mình đang download về đây. Ah sao kì quá. Máy lại bị màn hình xanh cũng lỗi củ. Mà khi reset máy lại thì y nhưng gì tớ đang download o IDM nữa chừng thì mất tiêu. Hẻm hiểu y như cài chương trình đóng băng. :((

13. bmhiep

bmhiep Member Tích Cực

306
    336
    63
    Mấy cái hình Download để to vật vã quá. Thu nhỏ xuống đi các bạn ơi. Nhỏ xuống 1/4 đi

14. mr.trung91

mr.trung91 Member Tích Cực

239
    210
    43
    Muốn ổn định thì bạn bỏ chút thời gian cài lại win đi

15. bossmafia1st

21
    1
    0
    tớ đã cài lại Win nhìu lần oy cũng bị thế ah. Nhưng bị Màn Hình Xanh này hình như bị xung đột chứ không phải gì hết.Vì không phải bị liên tục mà lâu lâu mới bị. Trường hợp dể bị là chạy nhìu chương trình cùng lúc.

16. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,549
    2,293
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    thế mới là nhóm new upload đó hyhy mà ai làm cái icon này chứ có phải mình làm đâu