1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Win 8.1 pro mắc lỗi

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi mai duy hung, 13 Tháng mười 2013.

1. mai duy hung

mai duy hung Member Tích Cực

183
    41
    28
    Anh em cho hỏi win 8.1 hoàn thiện chưa sao mình cài xong có mấy cái không chạy đc như diệt virut. crack game cho win 8 không chạy đc trên 8.1 và cf cũng không chạy đc trên win 8.1 luôn:oh:
    có ai biết tại sao không. hay do nó chưa hoàn thiện thôi

2. Nguyễn Trọng Trung

Nguyễn Trọng Trung Nhổn - Từ Liêm - Hà Nội

164
    10
    18
    Tên thật:
    Nguyễn Trọng Trung
    Bác active by phone hoặc dùng window toolkit 2.49 thì phải crack đc mà bác còn antivirus thì bác sài kis 2014 bản mứi nhất sáng em mới cài xong :( vẫn ổn mà bác avast 9 cũng đã hộ trợ avg bit2014 đều ok mà bác bác tìm hiểu kĩ nha

3. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    win 8.1 còn rất mới, nhiều phần mềm chưa tương thích. Còn game thì có lẽ ko chơi đc đâu. Win 8 còn rất kén game thì đừng nói gì đến win 8.1. :shame:

4. taunguyen90

taunguyen90 к¡ếp ๓àყ cഠ¡ ๓нư Ъỏ Ban Quản Trị

1,400
    960
    113
    Vấn đề diệt vi rút, nếu bạn xài bình thường chỉ lướt web này nọ thì có thể ko cần cài AV, trong Windows mặc định có phần mềm diệt, nhẹ nhàng nhưng cũng hiệu quả, bản thân mình xài cũng rất ít khi cài AV.. Còn nếu có nhu cầu cao hơn như xyz gì đó thì ó thể cài nhưng av các bạn trên nói.
    Còn về phần carck game, app metro vẫn bình thường chỉ có 8.1 là ko chạy được chắc phải chờ app đó update.

5. mai duy hung

183
    41
    28
    thank bạn nhé mình active by phone rồi virut thì cai avira không đc cài kis thì khi gỡ bỏ hỏng cả phần mềm nghe nhạc mình tìm hiểu kĩ lắm rồi mà

6. mai duy hung

183
    41
    28
    bạn này nói đúng này cài trên 8 thì bình thường sang 8.1 không chạy đc lên chắc chờ update haizz nản luôn

7. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    hiện tại win 8.1 chưa hỗ trợ hết đâu em chờ nó ra bản chính thức mới dc

8. mai duy hung

183
    41
    28
    em cũng nghĩ thế tại đụng vào cái gì cũng bị lỗi haizz nản luôn. chờ bản chính thức vậy còn vài ngày nữa thôi chứ mấy

9. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    nghe nói 17/10 mới có bản chính thức thì phải

10. mai duy hung

183
    41
    28
    chuan roi day ban