1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Win8Starter Pro Full Version [24 Hour] - Nút Start cho Windows 8

Thảo luận trong 'Các Soft Trang Trí Desktop' bắt đầu bởi thebest4iu, 11 Tháng mười hai 2012.

1. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn

Nếu bạn biết rằng nút Start (khởi động) trong Windows 8 hoàn toàn biến mất - sau đó được lấy trở lại với sự trợ giúp của phiên bản đầy đủ miễn phí Win8Starter một trình đơn khởi động làm việc hoàn toàn tốt.

Trong Windows 8, không có nút khởi động. Bây giờ bạn có thể truy cập vào giao diện Metro với Tiles tương tác và tính năng khác nhau. Những người muốn có nút Start quen thuộc trở lại, sử dụng Windows8Starter người trong phiên bản này.

Để đăng ký, xin vui lòng vào cửa sổ pop-up xuất hiện ngay lập tức sau khi cài đặt Win8Starter. Số Serial bạn sẻ nhận được qua Mail. Trong cài đặt, bạn kích hoạt phiên bản đầy đủ.
    Chúng tôi sẽ chỉ cho bạn từng bước trong bộ sưu tập ảnh của chúng tôi.

Homepage
    Download

kenpl9x, root and vudunga0k45 like this.
  2. vudunga0k45

vudunga0k45 Member Tích Cực

134
    14
    18
    Bản này có phải Crack không thế :)
    Bạn ơi

3. thanhly7479

thanhly7479 Member Chính Thức

59
    10
    8
    Mình tải bản Win8Starter Pro Full Version về cài đặt, key thì lấy về rồi, nhưng tìm mãi không biết nhập key chổ nào cả? Nhờ các bạn chỉ giúp nhập key chổ nào vậy, xin cảm ơn!

4. thanhly7479

thanhly7479 Member Chính Thức

59
    10
    8
    Mình tải bản Win8Starter Pro Full Version về cài đặt, key thì lấy về rồi, nhưng tìm mãi không biết nhập key chổ nào cả? Nhờ các bạn chỉ giúp nhập key chổ nào vậy, xin cảm ơn!
    Có bạn nào nhập key được rồi giúp mình với!

5. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    1. Dùng crack : Search gg ko thiếu
    2. Active by phone (skype) cũng đc

Cái nào cũng đc ,nhưng cái nào cũng đều có thể nhã crack ...

6. boyplay

boyplay Member Chính Thức

88
    8
    8
    Mod trả lời cho câu hỏi của ng ta hay trả lời của ai zị ??. Cái soft này mà cũng phải active by phone sao ??. Key thì key bản quyền mà cũng bị nhả key :|