1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Windows 7 Ultimate

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi Thanh Linh, 27 Tháng mười 2014.

1. Thanh Linh

Thanh Linh Member Chính Thức

30
    2
    8
    Mọi người cho mình hỏi mình cài bản windows 7 ultimate x64 cho máy tính. Ban đầu máy chạy cũng bình thường k có hiện tượng giật, lag. Nhưng sau khi sử dụng khoảng mấy ngày thì chỉ mở vài tab coccoc,hay nghe nhạc, coi phim trực tuyến thấy có vẻ nặng. Mình nghĩ có thể do lỗi drive card màn hình nên cài lại từ trang web của máy mà vẫn k cải thiện đc mấy. Bình thường duyệt web còn đỡ chứ chơi game thì thôi rồi k chịu nổi. K hiểu do bản win mình cài bị lỗi hay do windows nó update nên nặng như vậy. Mọi người giúp mình nhé!*(Tình trạng máy nặng hình như là sau khi update win xong thì phải?):sad:

2. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Psot bài cho đúng box vào, nhiều máy update xong thì chậm rì chứ ko nhanh hơn đâu, nếu ko có mục đích rõ ràng thì đừng up

3. tvthang700

tvthang700 GHOST

566
    263
    63
    Tên thật:
    VIETTHANG
    do update win đó bạn ah vì những cái update nó kèm theo những folder nặng lắm nên bạn đừng nên update win làm gì

bifefa thích bài này.