1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Windows tự nhiên thế này....

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi tuananhth.info, 10 Tháng tám 2013.

1. tuananhth.info

tuananhth.info Member Tích Cực

139
    27
    28
    Tình hình là sau khi em ghost máy thì mỗi khi vào win nó đều bị thế này, em đã thử mọi cách để tắt nó đi nhưng nếu tắt Chrome thì cái CardejectRun.exe nó lại chiếm 25 CPU, còn svchost thì cũng thế ( đó là k chơi game) khi bật game lên thì nó k vào đc bất cứ game gì mà còn như hình đó, có bro nào biết giúp em vs. U1ntitled.jpg Untit1led.jpg Untitled.jpg Hiện tại đã thử Ghost lại, vẫn không đc. và CPU lúc nào cũng từ 75 -> 100 %

2. khoatrinh22

khoatrinh22 Member Danh Tiếng

924
    369
    63
    cái tội chơi games , CPU 100% thì phải rồi :big_smile:

3. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    cũng có lúc do virut làm đấy

4. tuananhth.info

139
    27
    28
    khi bật máy lên không chơi game để không nó cũng lên đến 75% rùi.
    hôm trước mình ms copy hết dữ liệu ra mà Ontrack lại, lúc đầu chạy lại thì nó báo lỗi IMAG0441.jpg bắt buộc mình phải cài bo bằng đĩa, nhưng rùi nó cũng thế chậm rì, không hiểu sao CPU xử lý cao thế nữa.
    mình nghĩ không đâu bạn à, trước khi ghost lại mình chơi bt, sau khi ghost nó dở chứng thế chứ

5. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    diệt virut rùi ghost lại xem, cấu hình máy thế nào

tuananhth.info thích bài này.
  6. tuananhth.info

139
    27
    28
    HP Probook 4530s Core i3 2310, Ram 4GB, chả hiểu sao bị thế nữa, để mình thử diệt lại xem sao

7. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    diệt virut song cài win là ok

tuananhth.info thích bài này.
  8. tuananhth.info

139
    27
    28
    Mình đã ns là mình ontrack lại hdd rùi mà, mà bản ghost này là bản mình tạo riêng cho máy mình dựa trên bản ghost của KhatMau_sr, mình không chạy Wandriver, k chơi soft gì cả? còn cái system vs mấy tiến trình đó mình bỏ cả rùi. dù sao cũng thanks vì đã đóng góp ý kiến.
    4GB ram mà chơi game thì bạn nghĩ mình sẽ chơi win gì? mà loại nào cũng thử cả roài.

9. tuananhth.info

139
    27
    28
    mấy bác này chơi ác anh em, cmt mà cũng lỗi font, thanks tất cả vì đã giúp mình, hiện tại mình đã sửa lại được lỗi đó, và vẫn dùng bản ghost cũ của máy mình và chưa có gì xảy ra cả