1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Wise Care 365 1.61.125 - Dọn dẹp tối ưu hóa PC

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi iamank, 27 Tháng bảy 2012.

1. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Wise Care 365 là tiện ích tất cả trong một, mạnh mẽ trong những tiện ích PC tune-up. Wise Care 365 sẽ giữ cho Windows của bạn an toàn, sạch sẽ và nhanh chóng

Wise Care 365 là một bộ sưu tập đầy đủ tập hợp của các ứng dụng bảo mật tối ưu hóa PC hàng đầu như Wise Disk Cleaner và Wise Registry Cleaner. Tuy nhiên Wise Care 365 còn có nhiều tính năng hơn thế. Wise Care 365 sẽ giữ cho hiệu năng máy tính của bạn trong trạng thái cao nhất! Những gì bạn cần làm là chỉ cần một cú nhấp chuột khi bạn sử dụng Wise Care 365 . Máy tính cũ của bạn sẽ biến thành máy mới một cách nhanh chóng và rực rỡ sau khi dọn dẹp tuneup tự động với Wise Care 365 . Wise Care 365 có thể phát hiện ẩn các vấn đề không hợp hơn CCleaner, được công nhận bởi Gizmos và PCWorld. Tốc độ quét Wise Care 365 nhanh gấp hai lần như CCleaner, không đề cập đến Advanced System Care Pro 5. Tất cả các tính năng trong Wise Care 365 được xem xét bởi PCWorld, PCAdvisor, ComputerBild, CHIP, CNET, ZDNet, và một vài thương hiệu công nghệ khác.

Các tính năng của Wise Care 365

+ Làm sạch, chống phân mảnh và tối ưu hóa Windows Registry
    + Chống phân mảnh và giải phóng không gian đĩa cứng của bạn
    + Bảo vệ sự riêng tư của bạn bằng cách cách xoá sạch dữ liệu theo dõi cá nhân không cần thiết
    + Khôi phục các file bị mất
    + Ẩn các tập tin hoặc thư mục quan trọng
    + Ngăn chặn sử dụng trái phép các ứng dụng cá nhân
    + Tự động tắt máy tính của bạn
    + Đơn giản tùy chọn tối ưu hóa máy tính chỉ với 1 click chuột

Hệ điều hành: Windows XP, 2003, 2008, Vista và 7 bao gồm 32 và 64 bit.
    Home page:
    Link download: [DOWNLOAD]http://www.wisecleaner.com/soft/WiseCare365.exe[/DOWNLOAD]

Key :
    Nguồn: http://nguyenhaiblog.blogspot.com/2012/07/wise-care-365-161125-don-dep-toi-uu-hoa.html
    p/S : lần đầu em post 1 topic nên sẽ có sai sót nên mong các anh rộng lòng nhắc nhở, bỏ qua cho em :). Em chỉ muốn làm phong phú diễn đàn thôi

aoe1991 thích bài này.
  2. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    ủng hộ cho tinh thần của bác thớt :-bd Nhiệt huyết và tự tin nhiều hơn nữa bác nhé :)>-

iamank thích bài này.
  3. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    chủ yếu là tui copy bài của người khác, web khác ( mà ghi rõ nguồn ). Chứ tui thì không có bên CNTT nên đành chịu, chỉ biết góp phần cho PBM.com bằng cách này ( copy bài về cho diễn đàn : mong các anh tha thứ :D ) .

4. mjss_love

mjss_love Member Vip

1,161
    329
    83
    k có tiếng việt ! thua ASC 5 nhiều

iamank thích bài này.
  5. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Đâu phải là phần mềm nào cũng viết tiếng việt đâu bạn. Với lại mình cứ dùng tiếng việt hoài đôi khi cũng không tốt. Chẵng hạn bạn xài phần mềm này bạn lại có thể trao dồi đc khả năng tiếng anh của mình. Quen mặt chữ chẵng hạn :).

6. zxcvbnm123

zxcvbnm123 Member Tích Cực

110
    20
    0
    Chuẩn đó pạn , đôi khi xài TA cũng bik đc n` từ TA hơn :)

7. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Đầu cần phải soft, game online nè, chơi mấy cái game của nước người nó chưa việt hóa, chơi riết biết từ tiếng anh, vào lớp học gặp từ đó liền :D

8. hieuhieutn

hieuhieutn Member Tích Cực

337
    151
    43
    có mà ASC thua cái này thì có, cái này là tổng hợp của họ nhà wise, nên có tất cả các chức năng của wise(dọn registry, dọn disk, tìm kiếm, bảo mật, phục hồi dữ liệu)

@iamank: cái này ko miễn phí đâu, nó có key đấy, bạn đi google kiếm mấy cái key đi:)
    đang định vào đây la liếm tý$-)

9. Future

Future Member Tích Cực

146
    85
    0
    Tui có dùng 2 cái pm của wise ( registry , disk ) quét đi quét lại vẫn thấy lỗi . Vẫn thua ASC thôi :-|

10. mjss_love

mjss_love Member Vip

1,161
    329
    83
    chắc cũng vậy thôi ! :))

11. hieuhieutn

337
    151
    43
    quét xong nó hiện chữ clean rùi ấn vào đấy, 2 pm đấy tớ và mọi người có phải quét đi quét lại đâu.
    ASC chỉ quét lỗi rùi sửa, có quét rác đâu, lại còn tìm kiếm với bảo mật, phục hồi dữ liệu

12. zxcvbnm123

zxcvbnm123 Member Tích Cực

110
    20
    0
    Uk , tui quét r` clean , xog quét lại vẫn thấy lỗi :-|

13. hieuhieutn

337
    151
    43
    giải thích thế nào h, cái này chỉ xóa những file cần xóa, còn những file ở "traces" thì nó ko xóa(đánh dấu vào mấy ô ở traces), với lại nó chỉ xóa những cái thừa khi unisntall chứ mấy cái internet(cookkie, cache...) hay software path nó xóa xong lại có(mấy file .dat hay file .ini ý)
    cái reg clean cũng thế :(
    phải tắt cái system restore đi mới đc hay sao ý

14. Future

Future Member Tích Cực

146
    85
    0
    Máy tui luôn luôn tắt system restore :-@ .

15. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Phần mềm tốt hay không là do mỗi người chúng ta sử dụng và cảm nhận mà các bạn. Cũng không thể nói phần mềm này hay hơn phần mềm kia. Vì mỗi phần mềm đều có mỗi chức năng, 1 đặc thù riêng của nó đâu thể nào so sánh thế được. Các bạn đừng lầm độ nổi tiếng sẽ làm cho phần mềm trở nên " tốt " hơn đó :)

Key tui up rồi đó trên bài 1 á, xin lỗi nhe tui quên đi cái key :D

16. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Mot nguoi chem ghe. Thay chu thot quang cao du qua, de lat ve nha test cai da.
    P/s online mobile

17. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Hì xem thử đi tui cũng có xài qua rồi nhưng giờ hết xài vì làm biếng làm mấy vụ này quá :D