1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xin anh em công cụ Easy Sysprep việt hóa ai có ko

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi Công Hậu JB, 24 Tháng tư 2013.

1. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    Hôm bửa đọc bài của hoangtungpc.info thấy có nhưng link die, nếu ai có thì vui lòng ớp phụ cho mình link nhá , trên gg cũng link die hết :too_sad:

2. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    k cần bản tiếng việt đâu bạn. Trên diễn đàn có bài hướng dẫn ok lắm đó, mình tìm hết rồi tất cả link của bản việt hóa die hết. bạn lấy hình ảnh việt hóa của hoangtungpc ấy mà xem cũng đc mà

3. minhhmu

minhhmu Member Chính Thức

84
    27
    18
    Trước mình cũng tìm nhưng die hết rồi bạn. Giờ muốn có tiếng việt thì chắc phải tìm hoangtungpc trước.:smile:. Mà bạn hoangtungpc đi đâu mà ko up lại link cho anh em dùng nhỉ???

4. ngotanphat

395
    128
    43
    Theo mình nghĩ dùng nó tạo ghost đâu cần thiết tiếng việt đâu bạn(dân mình việt hóa toàn cá nhân hóa nên mình k thích dùng) bài hướng dẫn của bạn khat mau cũng ok lắm mà sao các bạn vẫn thích file tiếng việt đó. Mà việt hóa đi nữa cũng đâu có chú thích rằng cái mục đó sẽ thiết đặt cho bản ghost thế nào. có link hình ảnh phiên bản ấy việt hóa đó bạn chụp từng phần giao diện luôn đó có thể theo nó mà làm.

5. minhhmu

84
    27
    18
    Dù gì có tiếng việt nhìn cũng thấy sướng sướng hơn mà.:smile:. Đúng là nhìn tiếng việt đọc thì đọc đc nhưng cũng chả biết đc chức năng cụ thể của nó. Mà cá nhân hóa có sao đâu. Sản phẩm trí óc của họ thì họ có quyền cá nhân hóa mà.

6. vthuancntt

vthuancntt Đang Học Hỏi

462
    517
    93
    Nói cũng phải. Chưa hiểu hết chức nang của pm nay.

Nobi Nobita thích bài này.
  7. minhhmu

84
    27
    18
    Muốn hiểu hết chắc phải nhờ mấy bác chuyên làm ghost có kinh nghiệm thôi.

8. ngotanphat

395
    128
    43
    Chuẩn đó bạn

9. minhhmu

84
    27
    18

:big_smile: