1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xin bản ghost dạng acronis (tib)

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi moitinhdaukiss, 22 Tháng mười 2013.

1. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,051
    199
    63
    Hiện giờ mình đang muốn dùng thử bản ghost dạng acronis, bữa thấy bạn Khát Máu có mấy bản rất ok mà mình quên mất cái link download, bạn nào có share giúp mình với (Nếu có Win7 link 4share.vn càng tốt). Cám ơn các bạn nhiều. :beauty:.

2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Bạn thông cảm nhưng chính mình còn chẳng nhớ đó là bản nào nữa :D Trước kia khi biết tới ATI, có làm và share 1 2 bản nhưng lâu quá rồi không nhớ nữa. Số người dùng ATI quá ít, không thông dụng. dung lượng file ghost cũng chả giảm hơn nhiều nên đã bỏ. Khuyên bạn chung thủy với Norton Ghost đi :D

moitinhdaukiss thích bài này.
  3. moitinhdaukiss

1,051
    199
    63
    Không lẻ bạn không còn bản nào? hay bản của người khác mà dùng ok cũng được... :doubt:.

4. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    sao bạn ko sài .GHO mà cứ pải .tib làm j` GHO và Tib khác j` nhau đâu . có điều TIB nó bảo mật hơn GHO tránh virus ăn mất file thui

5. moitinhdaukiss

1,051
    199
    63
    Mình chỉ muốn tìm hiểu tí ấy mà, đôi khi cũng phải đổi mùi vị cho biết ngọt mặn cỡ nào chứ bạn :still_dreaming:.