1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

xin bản ghost hiển thị đầy đủ font "East Asean..."

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi and8eye, 30 Tháng chín 2013.

1. and8eye

and8eye Member Mới

4
    0
    1
    mọi người có thể cho xin link bản ghost hiển thị đầy đủ font Trung, Nhật..... và full driver được không ạ?
    mềnh down 3 bản liền đều không hiển thị được tiếng Trung mặc dù đã cài thành công "East Asean...." gì đó trong Regional and language
    xin cám ơn mọi người :)

2. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    http://phienbanmoi.com/threads/ghost-xp3-full-soft-v5-on-dinh-tuyet-doi.18733/

3. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    trung và nhật nếu hiển thị hết thì phải nạp font nhiu lắm mới đủ hết bạn àh cà 500mb mới đũ hết mà cũng không có bãn nào đủ hết đâu bạn download font cho chừng ngôn ngữ dùng thì ok

4. and8eye

and8eye Member Mới

4
    0
    1
  5. and8eye

and8eye Member Mới

4
    0
    1
    mềnh down cái folder i386 đó rồi, cài rồi, cài thành công rồi, có điều vẫn không hiển thị đúng tiếng Trung bác ạ :D
    trước đây mềnh dùng bản ghost nào đó tiếng trung vẫn hiển thị ngon lành -> chắc chắn là do bản ghost nên là lên đây muốn hỏi link down bản ghost hoàn chỉnh không lược bớt cái gì bác ạ

6. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    không lượt bỏ cũng không hiện dâu bạn..! vì cái đó phải nạp thêm bộ font vào cứ i386 thì chỉ có vài cái cơ bạn thui gặp tiếng nhật nó có mấy cái không hiện dc

7. and8eye

and8eye Member Mới

4
    0
    1
    nhưng trước đây mềnh xài bản ghost kia chỉ cần mỗi folder i386 là được mà :(

8. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    bản GHOST này FULL Font lun đảm bảo tình trạng lỗi font chữ trung và nhật bẩn kể cả Hàn xẻng sẽ ko còn nữa. Trong Forum có bản GHOST của hoanchien mình test là không có lỗi lầm gì mọi thứ FULL hết còn các bản khác mình ko để ý . tại hay sài facebook mà ^^

9. nghanh991

nghanh991 Member Chính Thức

16
    1
    3
    http://phienbanmoi.com/threads/ghost-xp-sp3-all-for-game-2013-duoc-dat-lam-cua-qqwwee123.16244/
    bạn thử bản này coi. mình vào một số trang tiếng Trung và chơi game ko thấy lỗi font