1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

xin được giúp đỡ!

Thảo luận trong 'Mạng - Internet' bắt đầu bởi issi, 5 Tháng tám 2012.

1. issi

issi Member Chính Thức

6
    1
    3
  2. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Bản thân IE nó vậy rồi bạn à mình không rõ nữa. Mà Chrome mình xài vẫn có lỗi gì đâu. Bạn bị lỗi gì nói cho mọi người biết rồi khắc phục tiếp bạn

3. Future

Future Member Tích Cực

146
    85
    0
    kick vào cái dấu + bên cái tab mình đang mở ik :D

4. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    xin thông báo các bạn 1 tin buồn là, nếu bạn update chrome lên bản 21 thì sẽ gặp trường hợp vào nghe nhạc hay xem phim thì IDM tự động bắt link tải về nghay và không cho nghe và xem, nếu tắt chế độ bắt link của IDM với chrome thì nghe và xem được nên như thế không hay nên các bạn chuyển qua fire fox 1 thời gian nhé

5. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    U4a sao em cài bản GC 21 mà vẫn bình thường ta??? --> mình wa may mắn :P

6. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    vụ này thì mình không biết, vì mình test trên 3 máy đều bị như vậy, mình dùng gg 21 với IDM 6.11 buil 8 nên có thể bị lỗi đó

7. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Có khi nào do IDM không anh? Tại em chưa update IDM bao giờ :P còn GC mới vừa xem là bản 21

8. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    đó là do add on cũa IDM ...đôi khi ko tương thích sẽ gây nhiều phiền toái !!:^o

9. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Cái lỗi này khó xác định được wa

10. issi

issi Member Chính Thức

6
    1
    3
    mình thấy IE9 của thằng bạn thi khi mở nhiều tab thì nó chỉ hiện lên 1 cửa sổ như Chrome, nhìn Taskbar rất gọn. Còn vụ Chrome bị lỗi thì như mấy bác trên kia nói, khi nghe nhạc thì IDM nó tự tải về máy nên ko nghe dc nhạc vs xem phim dc.