1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xin ghost win7 pro 64bit Nosoft,No driver,No active

Thảo luận trong 'Tìm Kiếm & Làm Ghost Theo Yêu Cầu' bắt đầu bởi vhtn8381, 4 Tháng một 2015.

1. vhtn8381

vhtn8381 Member Chính Thức

23
    0
    3
    Kiếm mãi hết các diễn đàn,mà thấy gần như các bản ghost win7 pro 64bit khá hiếm,nếu có thì một là có soft đi kèm,hoặc lại có tich hop auto driver,hoặc là đã dc active sẵn,ko có bản nào sạch cả trong khi win7 ultimate thì đầy ra.
    Khong biết các ghoster có thể giúp người dúng có thêm lựa chọn ko nhỉ. Vì có nhiều người chỉ thik pro là đủ dùng rồi chứ chả cần phải ultimate làm gì.mà yêu cầu 64bit vì ram 8gb thôi.ko muốn bị bỏ phí mấy cây ram :)

2. Leha_IT

Leha_IT Zack Steward Ban Quản Trị

1,877
    1,553
    113
    Lần sau post đúng box nha bác. Yêu cầu của bác chắc khó lắm. Ultimate thì nhiều. Dùng ultimate cũng tốt mà. Nếu dùng pro vào box đặt ghost theo yêu cầu chắc có người làm đó

3. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Pro với Ultimate chỉ khác nhau 1 điểm là hỗ trợ đa ngôn ngữ, còn lại như nhau, chiếm ram và dung lượng cũng = nhau, vậy sao phải xài đúng bản Pro mới chịu, để làm gì ???

4. trung4red

trung4red Member Chính Thức

93
    11
    8
    sao không cài mới win lại lun đi bạn, vừa làm sạch ổ đĩa mà không bị ghi đè ghi Ghost.

5. truongson.d16

truongson.d16 Member Chính Thức

19
    4
    3
    Như yêu cầu của bác thì nên tự cài win không tốt hơn sao:go:

6. vhtn8381

vhtn8381 Member Chính Thức

23
    0
    3
    À mình quên mất,tại mình muốn 1 bản win lite í mà,máy core i3,ram 8gb,card 210,khổ thế chứ,win full nặng lắm

7. duydon

duydon Member Tích Cực

440
    110
    43
    Tên thật:
    Đôn
    á đù cấu hình máy thế này mà k dùng win full lại còn đòi lite cho hay lỗi ah win full dùng ổn định lại k muốn

8. trung4red

trung4red Member Chính Thức

93
    11
    8
    trời, bác tiết kiệm quá. chip i3 Ram 8gb mà bạn còn muốn xài lite nữa ak.
    vậy bạn kiếm bản win 7 home premium full mà cài đi bạn, vừa nhẹ vừa không tốn tài nguyên nhiều

hiepsisoma thích bài này.
  9. dota2.vn

dota2.vn Member Mới

4
    0
    1