1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xin Hướng Dẫn Trích Ra Một Số Mod Từ Bản WinXPSP3 Mod Win7

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi ngotanphat, 18 Tháng bảy 2013.

1. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    Các bạn cho mình hỏi nếu mình down về 1 bản ghost winxpsp3 mod win 7 sau khi ghost cho máy xong và mình muốn lấy 1 số thứ từ bản Windows đó như ( hộp thoại Turn Off Mycomomputer , hộp thoại tiến độ(chủ yếu giao diện khi copy và cut) , và tất cả icon windows 7 của bản win xp sp3 mod đó)) mình chỉ cần bao nhiêu thoi. Và cho mình hỏi tuy cùng 1 phiên bản windows xp sp3 nhưng ngôn ngữ khác thì mình có thể lấy những thứ đó sang qua đc chứ ?

Cám ơn các bạn !

2. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Bạn lấy mấy file hệ thống của nó nhé. Khác ngôn ngữ chắc là không được :D

3. ngotanphat

395
    128
    43
    Cụ thể lấy hết toàn bộ file system hã bạn? Cụ thể là file nào xin bạn chỉ tận tình. Mình rất yếu trong việc mod windows xp.

4. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    mod nhiều lắm bạn tìm thử 7tsp iconpack skinpack mở ra mà tự làm :brick:

5. ngotanphat

395
    128
    43
    hix hướng dẫn như các bạn thì chết mình rồi. Giống như 1 em bé mới tập đi chỉ giúp nó đứng lên rồi buôn ra cho nó tự đi vậy té chết. hj....

6. hoangchuongtu

hoangchuongtu Member Mới

2
    1
    3
  7. ngotanphat

395
    128
    43
    Cám ơn bạn rất nhiều nhưng h mình bận nhiều việc và 1 thời gian nào đó mình mới rãnh rồi tìm bạn k bit bạn còn nhớ và hướng dẫn mình k ?