1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Xin phần mềm quản lý, hạn chế dung lượng sử dụng internet

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi nghi22, 6 Tháng chín 2014.

1. nghi22 Member Chính Thức

12
    3
    3

Lượt xem: 520

Chào các bác
    Tình hình là em đang dùng gói Dc5 (1GB BW Fee trong ngày của Viettel). Nhưng ác cái là các bác Viettel làm khó người dùng quá (Đăng ký 1GB, xài hết thì nó tính phí như thường, mà khi hết thì nó củng k thông báo hết BW để mình dừng s.dụng Internet mà âm thầm trừ tiền trực tiếp).
    Em là bộ đội, có nhu cầu treo máy tải phim (tối cuối tuần xem giải trí). Nhưng tình hình Viettel làm khó như vậy nên em muốn tìm một Soft quản lý kết nối Internet trong máy, đặt giới hạn sử dụng internet (thí dụ đặt 500mb thì khi truy cập tới 500mb nó sẽ ngắt kết nối Internet).
    Tìm mỏi mòn trên mạng mà không có, mong các bác giúp em ;)
    Thanks

Bình Luận Bằng Facebook