1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

(Xin) Phần mềm tắt màn hình và cả đèn màn hình cho PC

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi n1dminhd, 25 Tháng chín 2013.

1. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Vì mạng nhà mình kém nên mình hay để cho máy nó tải file lớn rồi bỏ đi làm việc khác, thì phải tắt màn hình mà dùng nhiều sợ cái nút nó hỏng mất, nên mình muốn xin ae 1 phần mềm tắt màn hình, bằng phím tắt hay kích biểu tượng, gì gì cũng được, nhưng cho mình xin cái nào mà nó tắt cả đèn màn hình ấy, bởi nếu không thì gọi gì là tiết kiệm nữa, mà vẫn phải dùng tay ấn vào cái nút ấy thì cũng băng không, mình cũng tìm được 1 vài cái mà nó chỉ tắt màn hình còn đèn thì không tắt gì cả, mong ae giúp với !

2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Thông thường chỉ có tắt màn hình thôi, còn cái đèn báo có điện ở màn hình thì nó chỉ là 1 2 cái đèn led nhỏ, không tốn mấy điện đâu.

n1dminhd thích bài này.
  3. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Thế có cái nào mà nó tắt cả cái đèn Led đó đi không vậy ? Nếu để thì thấy nó kì kì sao ấy

4. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    chắc không đây bạn, bạn cho pc chạy rút nguồn điện màn hình là ok ngay ấy mà

vthuancntt thích bài này.
  5. vthuancntt

vthuancntt Đang Học Hỏi

462
    517
    93

:so1: câu trả lời hay

Nobi Nobita thích bài này.
  6. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    nếu thế thì mình ấn nút trên màn hình cho xong, chứ thế thì ..., mà bạn troll mình à ?????

7. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    bạn yên tâm 1 điều là cái nút ở trên màn hình ko bao giờ bị hỏng trừ trường hợp ấn mạnh tay hoặc là lâu ngày bụi bẩn chui vào bị dít thì tháo tung cái màn ra xịt RV 7 là OK men nhạy như lúc mới mua hihi

n1dminhd thích bài này.
  8. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Mình thì làm gì có kĩ năng mà mở nó ra được, mà đồ điện tử đã tháo ra rồi thì coi như bỏ rồi, thôi đành vậy

9. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    Tháo ra nhưng lắp lại vẫn dùng tốt chứ sao bỏ được thế phí wa' ng` VN mình có tính cần kiệm mà bác đồ hỏng thì phải làm thế nào mà có thể thành đồ dùng được mới hay :D

n1dminhd thích bài này.
  10. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    Một cái đèn led như thế cả năm mất đk 1 số điện không bạn. tiết kiệm cái đó cũng k đánh là bao, sao bạn k xin luôn cái phần mềm tắt cài đèn led ở con chuột cho tiết kiệm

11. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Nếu thật sự không phải là bạn nói đểu mình thì cho mình xin cái phần mềm đó luôn đi cũng được, nếu tắt được đèn led ở chuột thì mình cũng thích

12. mjss_love

mjss_love Member Vip

1,161
    329
    83
    đèn led ở màn hình # mà bạn :D win đâu quản được đâu :P

n1dminhd thích bài này.
  13. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    Mình chịu thui có mấy cái bóng led bác cũng sợ tốn điện. đừng bật đỡ tốn cho nhanh, máy mình bật 24/24 có mất bao nhiêu đâu

n1dminhd thích bài này.