1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

Xin tài trợ Acc vip Fshare & 4share.vn

Thảo luận trong 'Mạng - Internet' bắt đầu bởi Kira113, 26 Tháng hai 2015.

1. Kira113

Kira113 Người Đặc Biệt Ban Quản Trị

138
    265
    63
    Tên thật:
    Trần Tạ Minh Thông
    Xin chào các bạn. Chắc đa phần các bạn trên PBM cũng đã biết đến topic get link của mình rồi đúng không?
    Lời đầu tiên mình xin cảm ơn đến những bạn đã và đang tin tưởng sử dụng dịch vụ get link của mình. Mình xin nhắc lại là topic mình get hoàn toàn miễn phí còn về tốc độ thì mình không đảm bảo max 100% bởi vì còn phụ thuộc nhiều yếu tố (mình không nói khoác đâu :amazed:)
    Hiện tại thì các acc vip của mình sắp hết hạn nên mình cần sự tài trợ đến từ các bạn. Bạn nào có acc vip của fshare hoặc 4share thì có thể donate cho mình. Mình hứa sẽ tiếp tục duy trì và phát triển topic get link để ngày càng làm hài lòng các bạn hơn.
    Mọi sự đóng góp, giúp đỡ hoặc thắc mắc, tư vấn xin gọi số: 0127.345.3341 ( gặp Minh Thông)

Đây là topic của mình để xác thực với các bạn :embarrassed: