1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xin Thêm Mục Nhạc CD

Thảo luận trong 'Góp ý - xây dựng' bắt đầu bởi ngocbaosaigonbmt, 1 Tháng mười một 2014.

1. ngocbaosaigonbmt

ngocbaosaigonbmt Team NewUpload

215
    123
    43
    Mình hay úp chia sẽ CD gốc bên HDvietnam,nhưng về 4rum mình lại thiếu mất chủ đề ấy mình bối rối không biết làm sao chia sẽ cho anh em trong nhà dùng.tại mình thấy diển đàng nào có chia sẽ CD gốc xưa là có nhiều mem vào like và tải xuống nên mình mong BQT xem xét ,nếu có thể thì tăng thêm mục CD nhạc việt chẳn hạn
    Trong thời gian chờ đợi xin chúc BQT vui vẻ,khỏe mạnh,và cống hiến nhiều cho cộng đồng.Chúc các mem 4rum mình ngày ngày cày phienbanmoi học hỏi được nhiều điều hay.

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Nếu thấy hay thì ban quản trị chắc sẽ xem sét thêm vào, quan trọng là có người phát triển cái box đó thôi bạn ạ:surrender:

ngocbaosaigonbmt thích bài này.
  3. ngocbaosaigonbmt

215
    123
    43
    mình sẽ úp bài nhiều vì hiện muốn úp mà không có mục này nên không biết úp ở đâu,sai qui định thì bị trãm

4. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,172
    921
    113
    Vậy tạm thời bạn Post bài theo Link sau nhé

Mã:
    http://phienbanmoi.com/forums/clip-khac.152/
    Lưu ý: Hiện tại bạn chỉ nên Post 1 Topic thôi nhé. cập nhật tất cả trong 1 Topic để tiện theo dõi.
    Trong thời gian bạn Post bài BQT sẽ xem xét chất lượng của Topic. Nếu Topic đạt chất lượng và được duy trì tốt thì sẽ tính chuyện mở thêm Box nhé !

@vtc341 : Bác đừng Dell Topic mới trong đó nhé

vtc341 and ngocbaosaigonbmt like this.
  5. ngocbaosaigonbmt

215
    123
    43
  6. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,172
    921
    113
    Bạn cứ Post theo Link của mình là ok nhé :)

7. No Nguyễn

No Nguyễn Admin Ban Quản Trị

1,408
    2,079
    213
    Tên thật:
    Nguyễn Văn Trung