1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xion Audio Player! Trình nghe nhạc quá nhiều skin đẹp, dùng là thích!

Thảo luận trong 'Multimedia' bắt đầu bởi Đào Văn Phú, 8 Tháng mười 2013.

1. Đào Văn Phú

Đào Văn Phú Member Chính Thức

60
    13
    8
    Tình cờ mình mới biết phần mềm này thấy hay hay nên post để anh em tham khảo, mong mọi người ủng hộ chứ đừng ném gạch đá tội nghiệp em! :brick:
    Link download phần mềm! (Rất nhẹ nhàng nhé) :D
    Để chọn xion player là trình nghe nhạc mặc định thay windows media player thì chắc bạn nào cũng biết làm nhỉ? (Chuột phải vào file mp3, properties, change, xion player)​
    Link download skin! (Có ít thôi, chắc khoảng vài ngàn skin cho ae chọn lựa) :oh:
    Để thay skin các bạn vào trang download skin yêu thích về rồi click trực tiếp thôi! (Quá đơn giản phải không?) :so1:
    Một số hình demo skin của phần mềm!​
    Chim cánh cụt nghe nhạc
    Một skin cho bạn nào thích đơn giản đây!
    Skin này cho bạn nào mê bộ truyện Dragon Ball nè! :still_dreaming:
    và còn rất nhiều skin đẹp và kute nữa nhé!​
    P/s: Bạn nào có gấu cài bản ghost win8 lời tỏ tình của dân it của Dorin với phần mềm này thì có mà ....
    :oh:

2. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,075
    194
    63
    Hàng của TQ phải không ta :doubt:.

3. lovevn

lovevn Member Chính Thức

46
    33
    18
  4. hieunguyenkg77

hieunguyenkg77 Member Chính Thức

51
    10
    8
    thank .....good ,nhưng ko biết của nước nào

5. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Thật ra thì nó có nhiều skill thì cũng đa dạng nhưng cái chính là nó nghe có hay không, WMP có mấy cái add on cài vào nghe thôi rồi luôn

6. arsenaler14

arsenaler14 Hùng Gooner

129
    45
    28
    Tên thật:
    Đỗ Việt Hùng
    Hàng của Úc nhé ;)

7. hieunguyenkg77

hieunguyenkg77 Member Chính Thức

51
    10
    8
    Của úc thì tốt rồi ,ko phải của china là an tâm , mình chỉ thích các trình nghe nhạc có skins đẹp ,độc, lạ mà thôi ... Còn về âm thanh thì mình xài kết hợp với DFX nên nghe bằng cái nào cũng cảm thấy là hay cả

8. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,075
    194
    63
    Úc cái nỗi gì, nhìn cái tên chương trình là thấy nguyên dòng họ Trung Quốc trong đó rồi.

9. arsenaler14

arsenaler14 Hùng Gooner

129
    45
    28
    Tên thật:
    Đỗ Việt Hùng
    Thế cơ đấy :)) :facepalm:

10. lovevn

lovevn Member Chính Thức

46
    33
    18
    Bạn muốn xem anime vietsub online với chất lượng anime hd vietsub với các server phim tốc độ cao.Nhưng không biết website xem anime online nào để có thể xem anime vietsub tốt nhất và cập nhật nhanh nhất. Hãy truy cập www.animevn.biz ^^! Thế giới anime trong tầm tay bạn :D Ngoài ra bạn đang sử dụng android và muốn xem anime trên chiếc dế yêu của mình bằng wifi, nhưng lại không biết ứng dụng xem anime việt sub nào tốt. Hãy nhấp vào đây để tải ngay ứng dụng anime vietsub mobile nào.

Last edited: 14 Tháng mười 2014
  11. Đào Văn Phú

Đào Văn Phú Member Chính Thức

60
    13
    8
    Bác cứ nhìn tên đoán họ thế! Tên nghe thì có vẻ Tung Của thật nhưng đây là phần mềm của Úc mà!

12. vthuancntt

vthuancntt Đang Học Hỏi

462
    517
    93
    cái này biết lâu rồi nha. đc cái giao diện thôi à, nghe nhạc sao bằng những phần mềm khác. tôi chọn chất lượng hơn là giao diện bên ngoài đẹp.

Nobi Nobita thích bài này.