1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

xóa folder từ program file sau khi đã uninstall 1 phần mềm

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi heronguyen0602, 12 Tháng mười một 2014.

1. heronguyen0602

heronguyen0602 Member Chính Thức

18
    0
    1
    mọi người cho mình hỏi :mình cài adobe reader khi mình xóa nó đi bằng phần mêm uninstall nhưng trong program file vẫn còn folder cài đặt adobe đó và mình ko thể nào xóa cái folder đó đi được, mọi người hãy giúp mình fix lỗi đó với ...

2. hoofdieepj

hoofdieepj Member Tích Cực

107
    26
    28
    vào Task Manager xem cái nào liên quan đến adobe thì EndTask nó đi xong trở lại program files xóa folder đó

3. tvthang700

tvthang700 Blade And Soul

613
    277
    63
    Tên thật:
    VIETTHANG
    bạn cài phần mềm your uninstaller pro( Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết ) vào mà xóa ấy hay bạn ko xóa đc folder thì xài chương trình unlocker ( Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết ) ấy nó giúp bạn xóa các folder ko cho xóa:big_smile: