1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Xp-Audition Offline_Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp game Audition Offline v3.25

Thảo luận trong 'Ghost Windows XP' bắt đầu bởi Nguyễn Hải ™, 6 Tháng tư 2012.

1. Nguyễn Hải ™

Nguyễn Hải ™ Member Tích Cực

195
    265
    63
    Chào các bạn !
    Hôm nay mình gửi đến các bạn bản ghost xp đa cấu hình tích hợp game Audition offline
    Vào vấn đề chính nhé.
    Về Windows
    Công cụ làm ghost gồm Spat 6.0.9 và bộ Driver SkyDriver_V11, bạn không còn lo tới vấn đề Driver

Nhận đầy đủ Driver

không để lại dấu ấn cá nhân ,giúp win chính là sự thể hiện cá tính riêng của bạn

Theme Media Center đơn giản mà đẹp, đảm bảo hiệu năng sử dụng và không màu mè, rườm rà

Chỉ cài 1 số phần mềm như Yahoo, IDM, Winrar, Ccleaner, FF...tránh tình trạng người dùng gỡ bỏ do không phù hợp với mình

Về Audition offline
    Là bản Audition offline v3.25, mới nhất tới thời điểm hiện tại

Bỏ qua việc tìm link down, không quan tâm tới quá trình cài đặt. Bản ghost này sẽ thay bạn làm điều đó

Để vào Au, bạn click biểu tượng Au Server ngoài desktop, khi chạy xong thì chạy Audition
    Login với acc .nhân vật nam Nick là nguyenhaiit
    pass là audition
    nhân vật nữ Nick là duyhaiit
    pass là audition

Thông tin bản ghost
    Dung lượng: 4,94 Gb (25part x 200Mb+1part 61,2Mb)
    Tên Xp-Audition.GHO
    pass khi ghost là duyhai
    link download http://www.mediafire.com/?nopc4rvd545vs
    phần mềm nối đuôi http://www.mediafire.com/?8u7qc6t644hgyto

MD5 Checksum http://www.mediafire.com/?u12xw69effn9aw5

Giái thích 1 số vấn đề

1. Tại sao bản ghost nặng vậy :4,94 Gb
    mình xin trả lời : bạn biết audition offline chứ, tổng dung lượng bạn phải down để cài được gần 4Gb rồi, nén program file cũng giảm không đáng kể.
    2.Sao upload lâu vậy
    dạo này mất điện suốt , cộng với mạng nhà mình cùi, nên các bạn thông cảm, mình sẽ cố gắng up xong sớm
    3.4,9Gb down bao giờ mới xong? nản quá à
    vậy mình cũng hỏi bạn " 4,9Gb, up bao giờ mới xong, down và up là 1 trời- 1 vực.bạn cũng biết điều đó chứ.
    4.Tại sao khi mình chạy Au Server, máy mình lag vậy ?
    Vì đây là game server, nên khi chạy server sẽ lag khoảng 5-6 phút, sau đó thì máy trở về trạng thái bình thường
    Đó chỉ là 1 số giải đáp cùa mình, mong các bạn hiểu ,có thắc mắc cũng như góp ý các bạn post tại topic này, hoặc Yahoo trực tiếp cho mìnhmr.nguyenhai91
    Dành tặng những người bạn trên đất nước( đặc biệt là bạn nữ, hj ^^).1 bản ghost về âm nhạc và vũ đạo
    Mọi thắc mắc về Audition offline như thông tin nhân vật, VCOIN, DEN....mình xin giải đáp
    Cảm ơn mọi người đã quan tâm bài viết của mình !!!Chúc vui .

Nguồn:

2. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Quá khâm phục bác thớt, thank mạnh ngay trước khi phát biểu vài lời. :)) :))
    Đợt trước mình cũng có thấy au offline nhưng mà tại 1 là nó nặng, 2 là thấy cài lằng nhằng (k phải gà đâu nhé, tại lười là chính thôi. trước mình từng cài MU ss5 offline rồi, nên biết nó phức tạp cỡ nào mà).
    K ngờ hôm nay được diện kiến loại hình ghost này ở bác nguyenhai. ;)
    Bản ghost nói ngắn gọn, đơn giản, nhẹ nhàng về thông tin bản ghost.... vì quan trọng chủ yếu là game au thôi mà. :)) :))
    Và đây là cũng là lần đầu mình thấy bản ghost XP nặng như thế này (hơn cả những bản ghost win 7 mà mình đang sở hữu) =))

KL của mình là: đây là bản ghost rất giá trị dành cho các bạn nào lười cài nhưng lại có đam mê au offline mãnh liệt. :D :D
    Nếu có link 4s hoặc fs thì mình quất ngay (do mạng nhà cùi mà, max được có 700), còn mf thì để xem xét hoặc tính kế ra quán cái đã. ;)

3. bossmafia1st

bossmafia1st Member Chính Thức

21
    1
    0
    bản ghost này nhìn đẹp quá nhưng mình không thích chơi AU :((