1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Ý kiến

Thảo luận trong 'Góp ý - xây dựng' bắt đầu bởi hoangtinh164, 19 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. hoangtinh164

hoangtinh164 Member Tích Cực

261
    156
    43
    Mình tham gia 4rum cũng khá lâu . có thể nói ngay khi vừa thành lập nhưng gần đây mình mới thực sự post bài
    Nhưng mình gặp rất nhiều trường hợp có một số người chỉ chờ mọi người Leech bài về và upload lên xong tải về và upload lên link khác rồi post cái link đó ngay bên dưới bài của người post mà không có ai yêu cầu ( núp dưới cái mạc là chia sẻ nhưng phần đa là Spam kiếm lượt download ) người có lòng chia sẻ thực sự rất ít
    Những dạng như thế ảnh hưởng rất nhiều tới người post bài . ảnh hưởng nhiều là các bạn trong nhóm upload
    Mình đề nghị BQT sét những dạng bài đó vào nhóm spam để đảm bảo quyền lơi cho người post bài
    Chỉ chấp nhận post link kiểu đó khi có người nào đó yêu cầu và post link ngay dưới bài của người yêu cầu
    Ví dụ điển hình : Windows 7 Ultimate SP1 x86 (en-us) Integrated July 2014 by Maherz

2. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Cảm ơn góp ý của bạn. Nhưng nói đi cũng phải nói lại, những bạn up phụ thêm link sẽ giúp các bạn khác có thêm sự lựa chọn về host download. Có qua có lại thôi, nhiều chủ topic đâu có điều kiện up các host vip, trong khi nhiều bạn yêu cầu host này host kia. Với lại dựa vào đâu để bạn khẳng định ai kiếm lợi, ai chia sẻ thật lòng.

3. huyhoang1188

huyhoang1188 chia sẻ và giúp đỡ

403
    169
    43
    sao hok lấy nhiều vidu.mà chỉ 1 vd điển hình (Ví dụ điển hình : Windows 7 Ultimate SP1 x86 (en-us) Integrated July 2014 by Maherz) :big_smile:
    một ý kiến độc đoán,bắt mọi người phải theo mình.nếu nói là đã leech sao hok up lên tất cả các host cho mọi người có điều kiện tải.mà chỉ 4share.vn...ai vụ lợi ở đây?còn những bạn khác ko có acc 4share.vn thì sao?bạn tham gia lâu ko có nghĩa bạn muốn nói muốn làm gì thì làm...hãy nghĩ vì cộng động 4rum mà chia sẻ.....

4. kbw1

kbw1 Member Tích Cực

436
    47
    28
    Topic do chủ thớt lập ra thì mọi điều phải do chủ thớt quyết định.
    Bạn nói thế mà được à.
    Cứ kiểu như nhà mình xây kiểu này. Tự nhiên được cái ông zời ơi đất hỡi ở đâu bảo anh phải lấy hàng ở đây này. Phá làng phá xóm. Lo người ta chả tức.
    Bạn làm mod bạn phải khách quan chứ.

5. kbw1

kbw1 Member Tích Cực

436
    47
    28
    Bạn có điều kiện nhưng ko có nghĩa bạn muốn làm gì thì làm.
    Bạn hiểu ko? Mình ko có ý tấn công bạn. Nhưng bạn đừng gây chiến tranh. Nếu bác kia nhờ bạn up. Thì bạn up hộ.
    Chuyện rất đơn giản thôi.

6. huyhoang1188

403
    169
    43
    tôi đâu có làm gì quá đáng.bạn hok biết thì lặn chỗ khác dùm.tui up có cái link download mà kêu tui spam.kiếm lợi.bạn ấy nói lời hok hay vz tôi trước.tôi hok hề gây chiến tranh...ko phài chuyện of bạn thì lặn chỗ khác dùm.chứ đừng góp ý thêm mắm muối vào.bạn mới là người thêm dầu vào lửa

7. kbw1

kbw1 Member Tích Cực

436
    47
    28
    C bình tĩnh đi.

8. huyhoang1188

403
    169
    43
    phát ngôn sao bừa bãi vậy.ai cũng nói vậy bạn..lần sau bạn nhắc cái thằng thớt post bài mà bạn bào chữa.kêu nó thêm dòng note vào.đừng spam up link khác vào bài of nó.nó chỉ mún up 1 link 4share.vn độc quyền of nó thui.nhắc nó vậy nhé!

9. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Mình ko hề nói ai đúng ai sai cả, bạn ko hiểu ý thì thôi vậy.

10. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Vấn đề này cũng không có gì, chuyện người khác up link mirror, những host khác để giúp người dùng tải dễ hơn, forum không cấm, người lại còn khuyến khích. forum chỉ cấm post link quảng cáo, kiếm tiền, link chứa virus mà thôi. Bác hoangtinh164 hãy cứ thoải mái hơn đi. Đừng tranh cãi làm gì cho mệt. Hãy cứ chia sẻ thôi!

11. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,172
    921
    113
    Vấn đề này thì không cấm được bạn nhé !

Người khác up lên thì mọi người được lựa chọn nhiều nguồn để Download thêm, tránh trương hợp Link chính Die thì mất luôn nguồn cung .

Vấn đề nào cũng có 2 mặt cả bạn à, nếu như bạn chỉ up 1 Host với mục đích là Share cho mọi ngời thì người khác cũng phải làm nhiều bước để có dc Link mới ( Download của bạn về + Up lại bản của bạn = Link mới ) như thế cũng đã bỏ công ra rồi thì cũng cho người khác chút gì đó gọi là công thành quả chư :D

Chỉ cấm những trường hợp Link ko đúng qui định của FR thôi.

12. TAD

TAD Dĩ Vãng Nhạt Nhòa Ban Quản Trị

1,576
    615
    113
    chính xác, vấn đề này nên khuyến khích nữa là khác, chứ chỉ 1 loại link down thì rất khó cho nhiều người, đã chia sẻ thì hãy nghĩ thoáng cho mọi người

13. Leha_IT

Leha_IT Zack Steward Ban Quản Trị

1,877
    1,553
    113
    Vấn đề này không có gì là sai cả mà là tốt hơn mà thôi nhiều link người download dễ chọn. Vấn đề này không nên tranh cãi nha :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.