1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload Your Uninstaller! Pro 7.5.2014.03 Final

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi hongphuc9595, 15 Tháng mười 2014.

1. hongphuc9595

hongphuc9595 Team NewUpload

57
    17
    8
    Your Uninstaller! Pro dược coi là phần mềm gỡ bỏ các ứng dụng thông dụng nhất mà mỗi máy tính nên có. Với YU Pro 7.5, những phần mềm cứng đầu sẽ biến mất hoàn toàn trong chớp mắt.

Your Uninstaller! Pro 7.5.2014.03 Final

Your Uninstaller! tương thích với mọi hệ điều hành của windows như XP , 7, 8, 8.1. Việc gỡ bỏ 1 ứng dụng thật đơn giản, bạn chỉ cần kéo thả ứng dụng muốn xoá vào Your Uninstaller.

Để tìm ứng dụng nào đó trong danh sách, bạn chỉ cần gõ 1 phần tên của nó vào khung tìm kiếm. Phần mềm có giao diện cực kỳ đẹp và dễ sử dụng.

Your Uninstaller! gỡ rất nhanh, nhanh gấp 10 lần thậm chí 100 lần so với những phần mềm có chức năng tương tự. Ngoài gỡ các file cài đặt của phần mềm, nó còn giúp xoá sạch hoàn toàn những khoá Registry đi kèm.
    Mã:
    http://www.fshare.vn/file/T0D6DJCA1T

Key đi kèm theo setup

Name: sharyn kolibob
    Registration code: 000016-9P0U6X-N5BBFB-EH9ZTE-DEZ8P0-9U4R72-RGZ6PF-EMYUAZ-9J6XQQ-89BV1Z

2. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,284
    113
    Link ko down dc

3. many89

many89 Member Chính Thức

71
    13
    8
    down vẫn bình thường thank bạn chia sẻ

4. phamvanut.c2gh1

phamvanut.c2gh1 Member Chính Thức

27
    43
    18
    Chào các bạn! Có thể việc cài đặt phần mềm và gỡ phần mềm không phải tất cả những người sử dụng máy vi tính đều biết rõ, mặc dù công việc này cũng không quá phức tạp. Mình nhận thấy việc gỡ cài đặt phần mềm sẽ dễ hơn là cài đặt, tuy nhiên việc cài rồi gỡ cài đặt theo cách thông thường trong Pa-nen điều khiển của Windows sẽ không triệt để, sẽ còn sót lại một số files trong hệ điều hành. Một phần mềm rất dễ sử dụng mà nhiều người biết đến là CCleaner cũng hỗ trợ việc gỡ cài đặt phần mềm, phần mềm này có nhiều tính năng khá tuyệt nhưng việc gỡ cài đặt thì thuộc dạng "tạm được" mà thôi. Lúc trước mình có sử dụng nhiều phần mềm gỡ cài đặt, trong đó có phần mềm Your Uninstaller, phần mềm này gỡ cài đặt tốt, nhưng khi gỡ cài đặt có nhiều thông báo phiền phức và hơi lâu, sau đó và đến bây giờ mình chuyển sang sử dụng phần mềm Revo Uninstaller Pro, mình thầy phần mềm này gỡ cài đặt là tuyệt nhất, có thêm các chức năng dọn rác hệ điều hành, giao diện tiếng việt dễ sử dụng. Gần đây phần mềm Revo Uninstaller Pro có ra bản mới 3.1.1 sử dụng rất tốt. Mình gửi link cho các bạn tải về, có đầy đủ gói cài đặt và file crack luôn. Trên đây là ý kiến của mình, bạn nào thấy hay thì cho mình xin một cái thích nhé. Cám ơn các bạn đã theo dõi! Thân chào!
    http://www.fshare.vn/file/C7XN54NB5M/

Last edited: 15 Tháng mười 2014
    Valencia and huongtv1983 like this.
  5. hongphuc9595

hongphuc9595 Team NewUpload

57
    17
    8
    Mình thấy vẫn ok mà, bạn kiểm tra lại xem :)