• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

01/10/2019 Ghost+Bộ cài (ISO, GHO, TIB) Win 10 32+64bit (Legacy+UEFI) Enterprise LTSC 2019 by songngoc

meigyoku

Member Vip
Bạn kiểm tra lại cái mã MD5 giùm mình với, tải về check không giống :D có khi nào mã bản cũ không :p
Bạn tải đúng file không, tên file là gì, mã MD5 là gì?

Download-Button
Tải xuống ngay

meigyoku

Member Vip

Cute_Boy_VN

Member Chính Thức
Hình như mấy bản LTSC này không kết nối được điện thoại với máy tính , chả biết sao cắm kết nối vào nó chả hiện gì , sang mấy bản win khác nó lại hoạt động bình thường :(

meigyoku

Member Vip
Hình như mấy bản LTSC này không kết nối được điện thoại với máy tính , chả biết sao cắm kết nối vào nó chả hiện gì , sang mấy bản win khác nó lại hoạt động bình thường :(
kết nối bình thường nha bạn, mình vừa up ROM Xiaomi K20 và Xiaomi CC9 xong. Sau khi gắn, trên điện thoại: phải mở khóa màn hình và chọn lệnh truyền tập tin

Cute_Boy_VN

Member Chính Thức
kết nối bình thường nha bạn, mình vừa up ROM Xiaomi K20 và Xiaomi CC9 xong. Sau khi gắn, trên điện thoại: phải mở khóa màn hình và chọn lệnh truyền tập tin
Em cũng làm vậy mà không được anh ơi , thử mấy bản khác thì cắm vào là win nhận bt` , còn riêng bản này ko biết sao làm mọi cách vẫn không thấy hiện gì .

Leadgle

Leadgle - Dịch vụ SEO Google
Bản này dùng ngon, mượt, cảm ơn bạn, hy vọng có được nhiều phần mềm hay từ bạn!

meigyoku

Member Vip
Em cũng làm vậy mà không được anh ơi , thử mấy bản khác thì cắm vào là win nhận bt` , còn riêng bản này ko biết sao làm mọi cách vẫn không thấy hiện gì .
Gửi bạn hình ảnh để chứng minh.
Bạn nên cắm vào USB cổng 2.0