• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

1 bức ảnh lịch sử có 1-0-2 Made by khatmau_sr

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,449
ảnh thứ 2 là cái j` thế a Khatmau ????
WTF ??? Bác up cái j` lên thế X_X

Thích
928
Spam.........................................
Chém..........................................
Ko giết......................................
Chỉ cho huynh ăn đấm thôi.....................
Ngược lại phải cho e ăn kem.............

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,222
Cho chung
Spam.........................................
Chém..........................................
Ko giết......................................
Chỉ cho huynh ăn đấm thôi.....................
Ngược lại phải cho e ăn kem.............
Hừ, a e thông cảm, hứa với admin hnay Full box mà a bỏ game rùi, còn mỗi cái ảnh kỉ niệm, chắc a e không mê CF nên không hiểu rồi.

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Thích
331
Khổ bác khát máu, khát tiết bị anh em chém cho hô hô. Sao đâm vào đó lại trúng đầu được nhỉ, không biết đầu nào ta.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,222
Khổ bác khát máu, khát tiết bị anh em chém cho hô hô. Sao đâm vào đó lại trúng đầu được nhỉ, không biết đầu nào ta.

Đấy! Mãi mới có chú biết được cái hay của pức ảnh, Đó là khoảnh khắc mà không ai làm nổi, không phải là lag hay gì cả:D Đố a e biết tại sao Đâm vào đầu... mà lại hiện ra Headshot. Không lag không hack nhé :D

bmhiep

Member Tích Cực
Thích
328
ẢNh số 2 là ảnh nào thế, repost xem nào:-|

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Chả có nhẽ CF tính cả đầu **** là headshort. :)) =))! Ở trên có coronation™ chém 1 phương án rồi kìa. Mình cũng nghị vậy, bác thớt phản biện cái để ae còn tính đường nghĩ hướng khác nếu sai. ;)
Mà bác khatmau up lại cái ảnh 2 xem nào, thấy ae chém ghê quá, mà mình thì chậm chân.

p/s: mà trước có bác nào CF hăng hái k. có biết cái tay "khatmau_sr" không, chém cho banh xác ra phát xem nào. :P =))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,222
Chả có nhẽ CF tính cả đầu **** là headshort. :)) =))! Ở trên có coronation™ chém 1 phương án rồi kìa. Mình cũng nghị vậy, bác thớt phản biện cái để ae còn tính đường nghĩ hướng khác nếu sai. ;)
Mà bác khatmau up lại cái ảnh 2 xem nào, thấy ae chém ghê quá, mà mình thì chậm chân.

p/s: mà trước có bác nào CF hăng hái k. có biết cái tay "khatmau_sr" không, chém cho banh xác ra phát xem nào. :P =))
Do lag thôi, mà cũng không biết nữa, lâu lắm rồi,:)) Cái ảnh thứ 2 thì hỏi hoangtung ý, post lại nó ban nick lại khổ :))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm