• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

1 Click MultiBoot UEFI & Legacy 2017 Version 4.0 - Support USB & HDD Box

hungphatplus

Member Mới
Thích
0
Cho em hoi chut a. sao e down file ve toan dinh dang .exe1 nhi?down xong ma khong setup duoc a?

calcalcal

Member Chính Thức
Thích
0
Giá mà có thêm Menu DOS nữa thì tốt quá, nhiều khi muốn làm ngay trong dos khỏi vào tận bên trong cho đỡ mất công,

dttbk5

Member Chính Thức
Thích
3
win 10pe toàn báo lỗi không tìm thấy file wim ở cả 2 chế độ ạ. bác chỉ giáo em phát

thietbisoVN

Member Tích Cực
Thích
0
1 Click MultiBoot UEFI & Legacy 2017 muốn tạo USB BOOT chuẩn Legacy thì tạo kiểu gì vậy ad vì mình tạo toàn ra UEFI thôi

vnghiait

Member Chính Thức
Thích
7
có anh nào biết về ghostcast không ạ, em đang tìm hiểu về nó ạ. cái này giờ hình như không ai sài hay sao em có tìm kiếm soft để tải mà không có. ae nào có kinh nghiệm có thể chia sẽ lại được không ạ. em cám ơn rất nhiều ạ

hplam

Member Tích Cực
Thích
33
có anh nào biết về ghostcast không ạ, em đang tìm hiểu về nó ạ. cái này giờ hình như không ai sài hay sao em có tìm kiếm soft để tải mà không có. ae nào có kinh nghiệm có thể chia sẽ lại được không ạ. em cám ơn rất nhiều ạ
Tự tìm hiểu đi anh nhé =))

MaterSystem

Member Danh Tiếng
Thích
421
GhostCast dùng làm máy chủ để bung hoặc ghost nhiều máy cùng một lúc, muốn tải nó lên trang chủ trong sản phẩm symantec ghost solution suite tải gói ghost tool client sẽ có GhostCast bao gồm trong đó

Thường kết hợp tftpboot để boot ghost.iso thông qua mô hình PXE Server boot qua card LAN thay vì phải tới mỗi máy chạy CD ghost TCP/IP

Symantec Ghost Tools 12.0.0.10514: https://www.fshare.vn/folder/C2XAEREHUM8Z

Cách cấu hình cụ thể thì youtube có nhiều lắm

huyva88

Member Chính Thức
Thích
1
anh @Leha_IT cho e hỏi , e xài main H81 - i3 4160 , SSD Kingston UV400 + HDD gì quên mất rồi, cài Win 7 UEFI máy k chịu boot vào win , tháo HDD ra thì máy mới chịu boot , gắn usb cũng có tình trạng giống khi gắn HDD , cài win 10 UEFI thì được

chaucoi

Member Chính Thức
Thích
4
cảm ơn bạn LeHa đã làm bản 1click multiBoot , nhưng bạn xem lại link tải đi nha , mình nhấp vào 2 link đều bị thế này :
Error 521

Bài xem nhiều