• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

1 sự thật ít người biết về TDK 1986

trannhat90

Member Tích Cực
Thích
10
ah hình như đây là đàn ông hát giống giọng con gái fai k nhỉ

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
đó nó đó cái vần đề nằm ở chỗ đó :big_smile:

aoe1991

Quang MK
Thích
689
ký ức ào về dào dạt quá ... :burn_joss_stick:

cảm nhận lúc đầu của mình là ... vị (cô, bá, bà .... em) :brick: này hát LIVE đỉnh quá :beauty:

lên youtube ... mới hiểu được ý chủ thớt :big_smile:

TIEN LE DINH 2 tháng
nghe bài hát mà Lý Ngọc Cương hát mình bủn rủn hết chân tay!!! công nhận là quá hay , quá buồn Nếu như hôm nọ ko nói chuyện với 1 cô gái Trung Quốc về bài hát này thì mình thật sự ko hề biết Lý Ngọc Cương là một nam nhi. Ôi một nam nhi mà hat như một nữ nhi , Những âm luyến láy của bài hát đã làm mình mê ngay từ khi nghe câu hát đầu tiên

MaiPhuong Tieu 3 tuần
Bạn biết tại sao Lý Ngọc Cương lại có giọng hát như vậy ko? Trung Quốc có cái kịch tuồng gì đấy, hình như là kinh kịch. các diễn viên thường phải nói giọng cheo chéo ấy. Tớ nghĩ là do Lý Ngọc Cương là 1 diễn viên kịch, ông sống với đam mê ấy và khiến giọng ông trở nên như thế, có thể ông yêu nhạc trữ tình TQ nên chuyển qua hát thay vì diễn kịch. Đừng buồn chứ bạn, bây giờ số người sống với đam mê là những nghệ thuật truyền thống như vậy ít lắm! ^^

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
bác đúng rồi đó, hồi trước nge cứ tường là nữ nhưng mà bây giờ thì bít rồi :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm