• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

1 trang wap nhỏ với số người online khổng lồ

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
-Chuyện là thế này trước khi đến với phienbanmoi của chúng ta mình có làm quản trị viên ở 1 số web site
trong có có 1 trang wap nhỏ thôi số người người ol không bao giờ dưới 100 người thậm chí có hôm len đến 300 người mặc dù trang wap đó chỉ dành cho điện thoại là chủ yếu và tại sao nó lại có sức hút như vậy cơ chư
đó là

congdongsinhvien.wap.mu
-Hiện mình vẫn đang làm amin trên đó nhưng nó chỉ là chát chít thôi mình không học hỏi được gì nhiều
-Ở phienbanmoi mình học hỏi được rất nhiều cả về kiến thức lẫn kinh nghiệm sống và đã quen được rất nhiều anh em bằng hữu đã mang lại cho mình được rất nhiều niềm vui
-Mình xin chân thành cám ơn đến toàn thể anh em và admin người đã giúp cho mình được như ngày hôm nay

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Đúng là lạ thật.:D thành viên ảo chăng?
không phải ảo đâu bạn à,bạn vào đó mà xem chỉ cần bạn đăng ký rồi nhắn tin cho bất kể ai đang ol họ sẽ nhắn tin lại cho bạn ngay nếu họ muốn số người ol đi kiếm tình yêu của giới trẻ nay nhiều lắm mình admin trêbn đí nên mình biết hyhy

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Wap làm kiểu này thì khó phát triển lắm.

Giờ người ta làm như web rồi. dùng host chứ dùng mấy cái kiểu xtgem thì up file, quản lí mệt lắm

Lên dùng PHP+JS. Vì là wap chat lên việc tự động cập nhật cũng quan trọng. cho file live.js vào là ok
ối bác am hiều về lập trình quá,đúng làm quản trị ở wap đó siêu mệt có box riêng đâu,anh em cứ post bài lung lung chả có mod nào xóa kia,như thế rất khó phát triểnh

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
Wap làm kiểu này thì khó phát triển lắm.

Giờ người ta làm như web rồi. dùng host chứ dùng mấy cái kiểu xtgem thì up file, quản lí mệt lắm

Lên dùng PHP+JS. Vì là wap chat lên việc tự động cập nhật cũng quan trọng. cho file live.js vào là ok
xtgem còn thua cả trang tạo web của google tạo cho dt

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
ối bác am hiều về lập trình quá,đúng làm quản trị ở wap đó siêu mệt có box riêng đâu,anh em cứ post bài lung lung chả có mod nào xóa kia,như thế rất khó phát triểnh
300 người thì gọi là ít chứ không phải là nhiều

Thích
643
Cho điện thoại mà.
Chưa tính đến việc wap này nhỏ xíu ;;)

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
300 người thì gọi là ít chứ không phải là nhiều
nhiều là so với điện thoại thôi bạn à,không biết 1 năm sau phienbanmoi của chúng ta có sánh vai với vnzoom không các bác nhỉ

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
nhiều là so với điện thoại thôi bạn à,không biết 1 năm sau phienbanmoi của chúng ta có sánh vai với vnzoom không các bác nhỉ
biết vn-zoom từ năm 2000 rồi - nói vui : chắc 12 năm nữa mới bằng vnzoom bây giờ T_T

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
biết vn-zoom từ năm 2000 rồi - nói vui : chắc 12 năm nữa mới bằng vnzoom bây giờ T_T
bạn biết sơm thế nhỉ mà hàn như là con trai hay con gái đó nhỉ cái tên con gái quá
mà bạn đăng ký làm mod đúng không,chắc tối nay được duyệt đó
mình không biết mình có được duyệt Smod không hyhy giun quá

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
bạn biết sơm thế nhỉ mà hàn như là con trai hay con gái đó nhỉ cái tên con gái quá
mà bạn đăng ký làm mod đúng không,chắc tối nay được duyệt đó
mình không biết mình có được duyệt Smod không hyhy giun quá
mình tên mẫn con gái bạn à
nick này 2 người xài

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Han như đã được set mod vì cũng có nhiều cống hiến cho Forum, Còn vandieutot thì cần được vote bởi các mod, vì Smod cũng là người có quyền hơn mod, Forum ta nhìn lại thì toàn mod, mod nào cũng mún làm S-mod thì cũng loạn, bạn cứ lập cái Topic trong phòng VIP a e vote, đang bận tát nước, tầng 3 ngập nước :))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Han như đã được set mod vì cũng có nhiều cống hiến cho Forum, Còn vandieutot thì cần được vote bởi các mod, vì Smod cũng là người có quyền hơn mod, Forum ta nhìn lại thì toàn mod, mod nào cũng mún làm S-mod thì cũng loạn, bạn cứ lập cái Topic trong phòng VIP a e vote, đang bận tát nước, tầng 3 ngập nước :))
anh đã lập rồi à,em cám ơn anh nhé
em hy vọng có thêm 1 vé của anh nhé,cám ơn anh
hannhu ơi bạn là con gái à,xinh năm bao nhiêu thê khi nào về nước tớ cua bạn nhé

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
anh đã lập rồi à,em cám ơn anh nhé
em hy vọng có thêm 1 vé của anh nhé,cám ơn anh
hannhu ơi bạn là con gái à,xinh năm bao nhiêu thê khi nào về nước tớ cua bạn nhé
năm nay là 23 rồi
ông anh đưa nick này

kokolo

Member Tích Cực
Thích
63
vandieutot chắc mất trinh rồi - chị chịu không

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
vandieutot chắc mất trinh rồi - chị chịu không