• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

2009 hình girl kute

dvson185

Moderator
Thành viên BQT
Thích
4,556
Bạn đang tìm những hình nền hot girl trên mạng về làm hình nền để tăng tính thẩm mỹ cho desktop của bạn hay phục vụ cho các công việc khác. Bộ hình nền bao gồm hơn 2000 ảnh của các hot girl xinh đẹp và siêu dễ thương của Việt Nam, qua ống kính và khả năng xử lý chuyên nghiệp của các nhiếp ảnh gia và Photoshoper cho chúng ta những hình nền đẹp tuyệt vời nhất được Tiện Ích Máy Tính tổng hợp thành một link duy nhất dung lượng 6Gb, các bạn tải về dùng dần nhé.

Nguồn: tienichmaytinh​

lamtuvi

Member Vip
Thích
235
Thank you so much for your interesting sharing.

em_la_ngoc

Member Tích Cực
Thích
31
bộ này là hôm nọ có bác thớt up bản ghost win 10 thì phải, xong mọi người thấy wallpaper đẹp nên xin bộ ảnh, bác ấy có share link down, h lập thớt mới cho mọi người dễ thấy cũng ổn :smile:

moitinhdaukiss

Member Vip
Thích
213
Ây da, so hot quá mà có HD không vậy. :beat_shot:

Ji Woo

Member Chính Thức
Thích
1
Cho tui xin 1gb thôi, 6gb tải k nổi :too_sad:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm